|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-UD330 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องขนถ่าย PCB ที่ปรับแต่งด้วยปุ่มควบคุม ใช้เวลาประมาณ 30 วินาที เครื่องขนถ่ายสาย SMT พร้อมมอเตอร์ขับเคลื่อน
การใช้งาน:
เครื่องขนถ่าย PCB นี้ใช้ที่ส่วนท้ายของสายการผลิต SMT ใช้สำหรับรวบรวม PCB ลงในนิตยสาร
คุณสมบัติ:
ข้อมูลจำเพาะ:
| ฟังก์ชัน | หน่วยนี้ใช้สำหรับขนถ่าย PCB |
| ความสูงในการขนส่ง | 910±30mm |
| เวลาในการโหลด PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เวลาเปลี่ยนนิตยสาร | ประมาณ 30 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การดำเนินงาน | การทำงานด้านหน้า |
| ด้านข้างที่ติดตั้งราง | ด้านหน้า (หรือระบุ) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V,50/60Hz,±10% |
| แรงดันลม | 4-6bar |
| ความหนา PCB | ขั้นต่ำ 0.4mm |
| จำนวนนิตยสาร | ด้านบน: 1 ชิ้น, ด้านล่าง: 2 ชิ้น |
| ความเร็วสายพาน | 0.5-20M/min หรือปรับแต่ง |
| การเลือกพิทช์ | 1-4 (พิทช์ 10 มม.) |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-UD250 | HS-UD330 | HS-UD390 | HS-UD460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| ขนาดเครื่อง | 1900*800*1200mm | 2320*880*1200mm | 2620*940*1200mm | 2620*1080*1200mm |
| ขนาดนิตยสาร | 355*320*563mm | 460*400*563mm | 535*460*570mm | 535*530*570mm |
| น้ำหนัก | 140kg | 220kg | 280kg | 320kg |
การบรรจุและการจัดส่ง
| รายการ | เครื่องขนถ่าย PCB | ||
| แพ็คเกจ | 1 ชุดลงในกล่องไม้หนึ่งใบเพื่อความปลอดภัย | ||
| ขนาดภายนอก | 1900*1200*800mm | ||
| น้ำหนัก | ประมาณ 140-320kgs | ||
| การจัดส่ง | ประมาณ 15-20 วันทำการ | ||
| การชำระเงิน | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram | ||
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น | ||
| การจัดส่ง | A. โดยผู้ให้บริการขนส่ง: 4-7 วันทำการโดยข้อเสนอพิเศษ | ||
| B. ทางอากาศ: 7 วันทำการที่สนามบินที่กำหนด | |||
| C. ทางทะเล: 20-25 วันทำการที่ท่าเรือที่กำหนด | |||