|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SL5331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องจับสกรูบนโต๊ะทํางาน พร้อมมอเตอร์สเตปเปอร์และระบบขับเข็มขัดเวลา
คําแนะนํา
การใช้เครื่องล็อคสกรูนี้เพื่อทําการขนส่งอัตโนมัติ การขัดและการทดสอบสกรูผ่านส่วนประกอบไฟฟ้าและปนูเมติกต่างๆ
ผ่านอุปกรณ์เพื่อลดจํานวนของคู่มือและลดปัจจัยที่ไม่ดีที่เกิดจากการใช้งานผิดปกติทางมือ
ลักษณะ
1การทํางานแบบดิสกอปปิเลสต์ที่เรียบง่าย สามารถบูรณาการกับสายการผลิต เพื่อการแลกเปลี่ยนผลิตภัณฑ์อย่างต่อเนื่อง
2. optional double Y-axis สําหรับการจัดการผลิตภัณฑ์แบบสลับกัน เพิ่มประสิทธิภาพ
3เหมาะสําหรับสกรูล็อคตั้งแต่ M1 ถึง M5
4.รับข้อมูลเอกสาร CAD เพื่อความสะดวกเพิ่มเติม
5.เครื่องจักรที่มีความหลากหลาย สามารถใช้กับสกรูความยาว ± 5 มิลลิเมตร
รายละเอียด
| รุ่น | HS-SL5331 |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V,50/60Hz ยี่ห้อ Meanwell |
| ระยะทํางาน X/Y1/Y2/Z | 500/300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | Max XY:600mm/s,Z:300mm/s |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์สเตปเปอร์ ((แบรนด์ชินาโน่ เคนชิ) |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | HIWIN ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| สกรูที่เหมาะสม | M1 - M5 |
| ขนาดเครื่อง | 720*685*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 75 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับสินค้า
![]()
เกี่ยวกับรายละเอียด
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()