|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-F550 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
อัตโนมัติการให้อาหารในสาย Vcut อุปกรณ์ PCB Depaneling กับเส้นและวงกลมใบ
คําอธิบาย
เครื่องแยกแผ่นวงจรเป็นเครื่องแยกแผ่นวงจรแบบ V-cut แบบออนไลน์แบบอัตโนมัติเต็ม โดยใช้เครื่องบรรทุกแผ่นวงจรเพื่อบรรทุกแผ่นวงจรด้วยอัตโนมัติและบอร์ดวงจรถูกขนส่งโดยเข็มขัดไปยังแกน X และแกน Y สําหรับการแยกแยกอัตโนมัติ. มันใช้การผสมผสานของใบเส้นและวงกลม. ผู้ประกอบการเพียงแค่ต้องการที่จะใส่บอร์ดวงจรใน bin และรอสําหรับหน่วยบอร์ดวงจรแยกที่ปลายของเครื่อง
ลักษณะ
1การแยกทางออนไลน์อัตโนมัติ
2. การให้อาหารอัตโนมัติด้วยเครื่องบรรทุก PCB การแยก VCUT อัตโนมัติในทิศทางแกน X และแกน Y
3มาพร้อมกับกล่องเก็บขยะ PCB
4หลังจากที่สายขนส่งถูกแยก มันถูกใช้สําหรับการเก็บ
5. PLC การควบคุมแม่นยํา PCB ด้านล่างบอร์ด, สามารถเชื่อมต่อกับเครื่อง PCB การบรรทุก, อัตโนมัติเต็มจากการบรรทุกเพื่อรับ
6ช่วยประหยัดแรงงานในการบรรทุก PCB ด้วยมือ ส่งผลให้มีประสิทธิภาพและความแม่นยําสูงขึ้น
7. สามารถบันทึกข้อมูลพานส่วนประกอบ 100 ส่วน และเมื่อต้องการพานประเภทต่าง ๆ มันสะดวกมากในการนําเข้าข้อมูลที่บันทึกไว้
8วิธีการแยกด้านบนแบบไดนามิกมีแรงตัดและความเครียดที่ต่ํามาก เหมาะสําหรับแผ่นวงจรพิมพ์สองด้านขององค์ประกอบอิเล็กทรอนิกส์
9อุปกรณ์นี้มีเซ็นเซอร์ม่านแสงอินฟราเรด เพื่อความปลอดภัยสูง
10สกรูนํา TBI ของตราไต้หวันเรียบและเรียบง่ายในการปรับ
11หมวกรุกยี่ห้อญี่ปุ่นความเร็วสูง ที่สามารถเคลือบได้หลายครั้ง
12เครื่องนี้สามารถเพิ่มบอร์ด SMEMA และสามารถเชื่อมต่อกับเครื่องบรรทุก PCB สําหรับการบรรทุกอัตโนมัติ
รายละเอียด
| รุ่น | HS-F550 |
| ความยาวการตัดประสิทธิภาพ | 0-500 มม. |
| ความกว้างแยก | ≤ 300 มม |
| ขนาดเลื่อยวงกลม | Φ125*30*3mm |
| ขนาดเล็บเส้น | 420*45*6 มิลลิเมตร |
| ความหนาของใบ | 0.3-0.6 มิลลิเมตร |
| ความเร็วในการแยก | ปรับได้ |
| ความหนาแยก | ≤2mm |
| วัสดุของใบ | ใบเหล็กคุณภาพดีในต่างประเทศ |
| ความสามารถในการผลิต | 100,000pcs ต่อวัน |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.8Mpa |
| พลัง | 1.1KW |
| ขนาดของเครื่อง | 1500*550*1550 มม. |
| น้ําหนัก | 325KG |
![]()
![]()
![]()
![]()