| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-500LC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, D/P |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
เครื่องตัด PCB Lead 8/10inch Blade Max 250mm ความกว้างสําหรับชิ้นส่วนเครื่อง SMT ความเร็วปรับ
คําแนะนํา
เครื่องนี้ใช้ในการตัดพิน / สายพานส่วนเกินของ PCBA หลังจากการผสมคลื่นและประกอบด้วยสองส่วน: การติดตั้ง PCB และการติดตั้งใบ.PCB นําโดยโซ่และถูกติดตั้งโดย grippers ในทั้งสองด้านและด้วย thimbles ตั้งอยู่ด้านล่างของ PCB. เมื่อใบมีดถูกแก้ไขและความสูงถูกกําหนด PCB จะถูกขนส่งไปยังเครื่องตัดลวดอัตโนมัติใบมีดหมุนอย่างรวดเร็วและอย่างต่อเนื่องด้วยเสียงต่ํามากและมีประสิทธิภาพสูงมันพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันการบิด เพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีความเสียหายที่เกิดขึ้นกับบอร์ด PCBA.
ลักษณะ
1.โดยใช้สรรพสินค้าชนิดฉลามกรงนก, บอร์ด PCB clamping ได้ถูกผลักดันโดยอัตโนมัติ, ความมั่นคงสูง. ความเร็วของการให้อาหารบอร์ดสามารถปรับ, ความเร็ว spindle เป็นเร็ว, เสียงต่ํา,ความแม่นยําสูงและประสิทธิภาพเร็ว.
2.รุ่นนี้พร้อมกับโซ่ขนส่งสองสาย ซึ่งสามารถจับ PCBA และขนส่งมันไปยังจุดหมุนใบไม้เพื่อตัดด้วยความเร็วสูง
3.AC380V ระบบไฟฟ้าทํางานสามเฟส อุปกรณ์พร้อมกับสายป้องกัน
4เครื่องนี้สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องผสมอัตโนมัติหรือเครื่อง AI
5.ความมั่นคงสูง สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องเชื่อมอัตโนมัติหรือเครื่อง AI
6ด้วยอุปกรณ์ป้องกันการบิด เพื่อกําจัด PCB ที่บิดในการผสม
7.ความเร็วการเข้าสามารถปรับได้ ความเร็วสูงสุดคือ 3m / นาที
รายละเอียด
| รุ่น | HS-500LC |
| พลัง | AC220, 50/60Hz/380V,50/60Hz |
| ขนาดสูงสุดของ PCB | 400mm ((L) x 250mm ((W) |
| ความเร็วแกนหลัก | 4500/นาที |
| มอเตอร์แกนหลัก | 3/4 Hp |
| ความเร็วของรถเข็น | 0-3 M สามารถปรับได้ |
| ขั้นต่ําความสูงของหมู | 1.0-1.5 มิลลิเมตร นาที |
| ขนาดของเครื่อง | 750*600*860mm ((W*D*H) |
| น้ําหนักสะสม | 115 กิโลกรัม |
![]()
![]()
![]()