| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-600 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
อุปกรณ์ทําความสะอาด SMT ระบบปนูมาติกจากสแตนเลส
คําแนะนํา
เครื่องนี้ใช้ในการทําความสะอาด stencil, สแตนเลส Mesh, สกรีนทองแดง, สกรีน gule, เป็นต้น
ลักษณะ
1. พลังงานพลังงานแบบพนูเมติกเต็มที่ เชื่อมต่อกับเครื่องปรับอากาศ โดยไม่ต้องเชื่อมต่อกับความกระชับกําลัง 200V หรือ 110V
2กระบวนการทั้งหมดรวมถึงการทําความสะอาดและการแห้ง
3เครื่องนี้มีเวลาที่สามารถตั้งเพื่อแสดงเวลาทําความสะอาดและแห้ง รวมถึงเครื่องวัดความดันที่สามารถแสดงความดันทําความสะอาดและแห้ง
4อุปกรณ์นี้ยังมีตัวนับที่สามารถนับจํานวนจอทําความสะอาด
5. ใช้งานง่าย หลังจากตั้งค่าการทําความสะอาดและการแห้ง กดปุ่มเริ่มต้นเพื่อเริ่มต้นกระบวนการ
6อุปกรณ์พร้อมกับปุ่มหยุดฉุกเฉิน การกดปุ่มจะหยุดเครื่องทํางานในกรณีที่มีความผิดพลาด
7อุปกรณ์ทั้งหมดทําจากวัสดุสแตนเลส ที่ทนทานและทนทานกับกรดและแอลคาลี
8. การใช้เครื่องกรองอากาศที่มีคุณภาพสูง และเครื่องกรองอากาศที่คอนวาฟและคอนเว็กซ์
9ระดับ 3 ระบบกรองความละเอียดสูง สารละลายทําความสะอาดสามารถนําไปใช้ได้หลายครั้งโดยไม่เสียหาย
รายละเอียด
| รุ่น | HS-600 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความสะอาด stencil เครื่องพิมพ์หน้าจอ |
| อุปกรณ์เครื่องจักร | สแตนเลสกันไฟ กันระเบิด |
| พลัง | เครื่องปนูเมติก |
| การใช้งาน | สเตนซิล คูเปอร์สกรีน คูเปอร์สกรีน |
| ขนาด stencil | มาตรฐาน 29 นิ้วและต่ํากว่า |
| สารละลายทําความสะอาด | อัลโคฮอล |
| ความจุของเหลวทําความสะอาด | สูงสุด 45 ลิตร น้อยสุด 20 ลิตร |
| น้ํายาทําความสะอาดที่ดีที่สุด โดยใช้ปริมาณ | 40L |
| การบริโภคของเหลว | 120 ml/pc |
| วิธีทําความสะอาด |
การฉีดอากาศแรงดันด้านสองแบบหมุนและแรงดันสูง |
| เวลาทําความสะอาด | 2 ~ 4 นาที |
| เวลาแห้ง | 2 ~ 5 นาที |
| การให้อากาศภายนอก | 0.4Mpa ~ 0.6Mpa |
| ปริมาณอากาศสําหรับผู้บริโภค | 400~600L/นาที |
| ขนาดช่องออกอากาศ | φ125*25mm |
| รูปแบบกรองขยะ Solder | เครื่องกรอง 3 ระดับ ((10um,5um,1m) |
| น้ําหนัก | 250 กก. |
| ขนาดของเครื่อง | 980MM ((L) * 700MM ((W) * 1730MM ((H) |
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()