| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-300 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| รุ่น | HS-300 |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110V/220V (ไม่จําเป็น) |
| พลัง | 100W |
| ความยาวในการตัดที่ประสิทธิภาพ | 5-360 มม. |
| ขนาดใบ | ปีกวงกลม φ125*3mm ปีกเส้น 360*45*6mm |
| วัสดุของใบ | นําเข้าเครื่องมือเหล็กความเร็วสูง |
| ความเร็วในการแยก | 300 มม./วินาที |
| ความหนา V-cut | 1/3 ของบอร์ด |
| ความกว้างแยก | ดีที่สุด 1-200 มม. |
| ขนาดเครื่อง | 620*320*450 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 50 กก. |