| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-460FL |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องหมุน PCB เครื่องหมุน PCB สองด้าน เครื่อง 180 องศา PCB INVERTER
ลักษณะ
1เครื่องนี้ใช้ในการพลิก PCB และหมุนมัน 180 องศาเพื่อให้สําเร็จการผลิตสองด้าน
2.2, 4 เลือกที่วาง
3การควบคุมจอสัมผัสและ Mitsubishi PLC
4ภาพแสดงแสง 3 สี
5โมดูลนําทางเชิงเส้นคุณภาพสูงและแม่นยํา
6การพลิกแบบยืดหยุ่น, สกรูลูกบอลสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์ด้านบนและด้านล่างได้อย่างเรียบร้อย
7ร่างจากสแตนเลส ทนทานและยาวนาน
8สัญญาณ SMEMA
รายละเอียด
| ฟังก์ชันของเครื่อง | พีซีบี 180 องศา |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V, เฟสเดียว, 50/60Hz |
| โทรศัพท์ขนส่ง | เข็มขัด ESD 7mm |
| ขนาด PCB | (50*50) - ((500*460) มม |
| การอํานวยอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. |
| ทิศทางการขนส่ง | L-R หรือ R-L (ไม่จํากัด) |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| สูง/ต่ํา | 1-4 ((10mm ขั้นตอน) |
| เวลาในการรีไซเคิล | ประมาณ 20 วินาที |
| การสื่อสาร | SMEMA |
| ขนาดของเครื่อง | 600*900*1200 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม |
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()