| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D441 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องแจกกอดสี่สถานีสําหรับหลอด LED พร้อมมอเตอร์ขั้นตอน
14 แกนทํางาน ความจุออกแบบ 1000 ~ 1500 ชิ้น/ชั่วโมง
2อุปกรณ์พร้อมกับเครื่องตรวจจับชิ้นงาน สามารถตัดสินใจติดหรือข้าม
3, เส้นติดต่อสามารถตั้งเป็นวงกลมเต็ม, จุดเดียวหรือเส้นโค้งที่แยกแยก
4ใช้หน้าจอสัมผัสและปุ่ม เรียนรู้และใช้งานง่าย การตั้งค่าที่แตกต่างกันสําหรับกาวที่แตกต่างกัน เพื่อให้การทํางานที่ดีที่สุด
| รุ่น | HS-BD4 |
| MCU | PLC อุตสาหกรรม |
| โปรแกรม | โปรแกรมการแสดงข้อความ |
| โหมดขับขี่ | มอเตอร์ขั้นขั้นแม่น |
| กว้างขวางการจัดส่งสูงสุด | 160mm ((สองสถานี), 110mm ((สี่สถานี) |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ | 0 ~ 300 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 0.1 มม |
| ระยะการปรับแกน Z | 250 มม. |
| เส้น Z การเดินทางในการทํางาน | 50 มม. |
| ขนาด (L*W*H) | 420mm * 532mm * 532mm |
| น้ําหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC220V/50~60Hz/200W |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4 ~ 0.6Mpa ((ไม่มีการดึง) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 ~ 40 °C ความชื้น: 20 ~ 90% |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()