|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S331R |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชิ้นต่อเดือน |
Teaching Pendant 220V Rotation Axis Automatic Soldering Robot for Connector Plug
บทนำ
เครื่องบัดกรีอัตโนมัตินี้ติดตั้งระบบเคลื่อนที่สามแกนและแกนหมุนหัวเดียว เชี่ยวชาญด้านปัญหาการบัดกรีแบบบอดในอุตสาหกรรมการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเหมาะสำหรับกระบวนการ SMT หลังการผลิตของแผงวงจรแบบผสมและส่วนประกอบที่ละเอียดอ่อน ใช้กันอย่างแพร่หลายในการบัดกรี PCB, ปลั๊กชาร์จ, ปลั๊กคอนเนคเตอร์, ขั้วต่อ DC, การบัดกรีแถบ LED และสาขาอื่นๆ
คุณสมบัติ
1. ทำงาน 4 แกน รวมถึงการเคลื่อนที่แบบ X/Y/Z และการหมุน R ทำให้สามารถเชื่อมได้หลายมุม
2. ปลอดภัยและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม หัวแร้งไม่ต้องใช้ไนโตรเจน
3. หัวแร้งสามารถปรับได้หลายทิศทางเพื่อป้องกัน PCB และส่วนประกอบ
4. การตั้งโปรแกรมอย่างรวดเร็ว: จัดตำแหน่งตำแหน่งสำคัญของผลิตภัณฑ์ ป้อนเพื่อสร้างจุดและตั้งค่าข้อมูลโดยอัตโนมัติ
5. มอเตอร์สเต็ปปิ้งและระบบขับเคลื่อนที่มีความแม่นยำสูง พร้อมอัลกอริธึมขั้นสูง เพื่อให้มั่นใจถึงตำแหน่งและการทำซ้ำของการเคลื่อนที่
6. ฟังก์ชันทำความสะอาดอัตโนมัติ ทำให้การประมวลผลการบัดกรีมีเสถียรภาพ ยืดอายุการใช้งานของหัวแร้ง
7. จี้สอน LCD แบบมือถือ การตั้งโปรแกรมทำได้ง่ายและใช้งานง่าย
ข้อมูลจำเพาะ
| รุ่น | HS-S331R |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V/220V,50/60Hz |
| ช่วงการทำงาน X/Y/Z | 300*300*100mm |
| แกน R | 360 องศา |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ X/Y/Z | สูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์สเต็ปปิ้ง, สายพานไทม์มิ่ง |
| รางนำเชิงเส้น | รางนำความแม่นยำสูงแบรนด์ไต้หวัน |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | ±0.02mm |
| การตั้งโปรแกรม | จี้สอน |
| ระบบควบคุม | แผงควบคุม |
| การจัดเก็บโปรแกรม |
สามารถจัดเก็บชุดข้อมูลการประมวลผลได้หนึ่งพันชุด และไฟล์การประมวลผลเดียวสามารถใช้พื้นที่เก็บข้อมูลได้สูงสุด 3M
(ห้าพันจุดประมวลผล)
พื้นที่จัดเก็บไฟล์
|
| กล่องมือถือ 256M, การ์ดออฟไลน์ 32M, ไฟล์ประมวลผลเดียวสูงสุด |
พื้นที่เก็บข้อมูล 3M (100,000 จุดประมวลผล)
การสนับสนุนเอกสาร
|
| CAD, CorelDRAW | การทำความสะอาดดีบุกเหล็ก |
| การทำความสะอาดด้วยอากาศ/นิวเมติก | อินเทอร์เฟซภายนอก |
| USB+RS232 | วิธีการบัดกรี |
| การบัดกรีแบบจุด/ลาก | น้ำหนัก |
| 48kg | ขนาดเครื่อง |
| 520*585*800mm |
|
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()