| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-200A |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
DC24V เครื่องชาร์จ 100 กิโลกรัม ความจุภาระยางยางยาง
คําแนะนํา
เป็นทางเลือกที่ประหยัด รถขนส่ง AGV นี้ใช้แบตเตอรี่เป็นแหล่งพลังงาน และสามารถเคลื่อนย้ายได้อย่างแม่นยําไปยังตําแหน่งที่กําหนดไว้ก่อน โดยการปฏิบัติตามแนวทางของเทปยางการออกแบบสถานีโอนที่โดดเด่นของมัน ทําให้ผู้ใช้สามารถตั้งค่ามันได้อย่างอิสระซึ่งเพิ่มความสะดวกในการโอนวัสดุอย่างมาก ทําให้การลงทุนแรงงานลดลงอย่างมาก และบรรลุการทํางานที่มีประสิทธิภาพ
ลักษณะ
1ความจุภาระ: ความจุภาระมาตรฐานคือ 100 กิโลกรัม, ในขณะเดียวกัน, บริการที่กําหนดเองถูกให้เพื่อตอบสนองความต้องการภาระที่แตกต่างกันของลูกค้า
2อายุแบตเตอรี่: ใช้เทคโนโลยีแบตเตอรี่ชาร์จใหม่ เมื่อแบตเตอรี่ชาร์จเต็มๆ รถขนส่งสามารถทํางานได้ทั้งวัน เพื่อรับประกันสภาพการทํางานที่มีประสิทธิภาพและต่อเนื่อง
3การเลือกประเภทแบตเตอรี่: แบตเตอรี่กรด鉛และแบตเตอรี่ลิตยูมีให้ลูกค้าเลือกตามความต้องการของตนเองแบตเตอรี่ทั้งสองชนิดรองรับการชาร์จเพื่อให้แน่ใจว่าการจําหน่ายพลังงานอย่างต่อเนื่อง.
4การตั้งทิศทางการเคลื่อนไหว: ทิศทางการเคลื่อนไหวของรถขนส่งสามารถยืดหยุ่นและปรับได้ และโรงงานสามารถติดยึดแผ่นยึดได้เพื่อนําทางการเดินทางของรถขนส่ง
5การตราเครื่องปลายทาง: เครื่องปลายทางถูกตราโดยการติดเทปสีดําบนแผ่นติดที่ทําให้การทํางานง่ายและเข้าใจง่ายขึ้น
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | รถขนส่ง AGV |
| รุ่น | HS-200A |
| ขนาดของเครื่อง | 760*420*350 มิลลิเมตร |
| วิธีการนํา | การนําเส้นยาง |
| วิธีการขับรถ | การขับขี่แบบขีดความแตกต่างสองล้อ |
| ความจุ | 100kg ((หรือตามความต้องการ) |
| พลังขับเคลื่อน | DC24V |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | 0-50m/min |
| วงจรหมุน | ขั้นต่ํา 800mm ((ร่างรถ) |
| ความแม่นยําของการนําทาง | ± 10 มม |
| เวลาทํางานต่อเนื่อง | > 24 ชั่วโมง |
| ความสามารถในการระดับ | 3-5 องศา |
| หยุดความแม่น | ± 10 มม |
| ความสูงในการยก | 50 มม. |
| วิธีการชาร์จแบตเตอรี่ | การชาร์จด้วยมือ |
| ระยะความปลอดภัย | ≤3m สามารถปรับได้ |
| ระยะทางเบรกฉุกเฉิน | < 20 มม. |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li |
| ระเบิด |
เครื่องเตือนแสงและเสียง
|
![]()
![]()
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานโซม เทคโนโลยี จํากัด (HSTECH) ประกอบด้วยทีมงานวิจัยและพัฒนาชั้นนํา และทีมงานวิจัยและพัฒนาด้านการตลาดที่มีประสบการณ์ในการต่อสู้ความเข้าใจในแนวโน้มการพัฒนาสินค้าและมุ่งมั่นในการอัพเดทเทคโนโลยีและนวัตกรรมสินค้าอย่างต่อเนื่อง เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าที่เปลี่ยนแปลงตลอดเวลาเทคโนโลยีการใช้มือได้เป็นแนวหน้าของนวัตกรรม, และได้สร้างผลิตภัณฑ์ที่มีประสิทธิภาพในเรื่องค่าใช้จ่ายอย่างสําเร็จ เพื่อช่วยลูกค้าให้สามารถประหยัดค่าใช้จ่าย และปรับปรุงแรงงานได้ดีขึ้น โดยปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิตให้ดีขึ้นอย่างมาก