| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เครื่องบรรจุแผ่น PCB ขนาด 4-6 บาร์ ความแม่นยําสูง เครื่องบรรจุแผ่น SMT สําหรับสายการผลิต
เปิดตัว
เครื่องบรรจุ PCB จํานวนมากเป็นอุปกรณ์สําหรับการบรรจุอัตโนมัติ, ส่วนใหญ่ใช้ในกระบวนการผลิตและการทดสอบของแผ่นวงจรพิมพ์ (PCB).
การออกแบบหลายเทรย์:
อุปกรณ์มีชุด PCB หรือสตาร์จอิสระหลายชุด
บอร์ด PCB ของรุ่นหรือชุดที่แตกต่างกันสามารถบรรทุกในเวลาเดียวกัน
ผ่านการสลับอัตโนมัติ พาร์ท PCB ประเภทต่าง ๆ สามารถเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็ว
การบรรทุกอัตโนมัติ:
อุปกรณ์มีอุปกรณ์อัตโนมัติ เช่น แขนหุ่นยนต์หรือสายพานขนส่ง
บอร์ด PCB สามารถจับได้โดยอัตโนมัติจากตู้และส่งไปยังสายการผลิต SMT
ประสิทธิภาพสูง:
สามารถบรรจุแผ่น PCB ได้ถึง 20-30 แผ่น
ความเร็วในการบรรจุอัตโนมัติสามารถถึง 10-15 ชิ้นต่อนาที
ประสิทธิภาพการบรรทุกของแผ่น PCB ได้มีการปรับปรุงอย่างมาก
การตั้งตําแหน่งอย่างแม่นยํา:
อุปกรณ์ที่มีระบบตั้งตําแหน่งแม่นยํา
รับประกันตําแหน่งแม่นยําของแต่ละแผ่น PCB บนสายการผลิต
การควบคุมที่ฉลาด:
การใช้งานง่าย ๆ ได้สําเร็จผ่านการปฏิสัมพันธ์ระหว่างมนุษย์และคอมพิวเตอร์
สามารถเชื่อมโยงกับระบบจัดการการผลิต เพื่อให้เกิดการกําหนดเวลาที่ฉลาด
ดูแลง่าย:
การออกแบบแบบโมดูล การบํารุงรักษาและตรวจสอบง่าย
การบริโภคพลังงานต่ํา เสียงต่ํา เหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมโรงงานผลิต
ลักษณะ
1, โมดูลมุมขวา (90 องศา) การออกแบบ
2, ความยาว 1200 มิลลิเมตรที่สั้นมาก ความยาวเครื่องที่สั้นกว่า 900 มิลลิเมตรเป็นตัวเลือก
3, เครื่องผลัก PCB แบบยืดหยุ่น
4, 3 นิตยสารมีให้เลือก
5การปรับความกว้างที่เรียบและขนาน
6สอดคล้องกับ SMEMA
สถานการณ์การใช้งาน:
สายการผลิต SMT: การบรรจุอัตโนมัติระหว่างกระบวนการผสมและผสมผสาน
สายเชื่อมการทดสอบ: การบรรทุกและวางตําแหน่งอัตโนมัติด้านหน้าของอุปกรณ์การทดสอบ
การผลิตตัวอย่าง: ปรับเปลี่ยนและบรรทุกแผ่น PCB แบบอัตโนมัติ
การผลิตชุดเล็ก: ปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิตและลดภาระของการปฏิบัติงานด้วยมือ
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | เครื่องบรรทุก PCB 90 องศา |
| ความยาวของเครื่อง | 1200 มิลลิเมตรหรือ 900 มิลลิเมตร |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ระยะเวลาการบรรจุ PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เวลาเปลี่ยนคลัง | ประมาณ 30 วินาที |
| จํานวนกระจก | 3 ชิ้น |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | ด้านหน้า ((หรือระบุ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนกระจก | ด้านบน: 1 PC ด้านล่าง: 2 PC |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| สถานะของแสง | การแสดงสี 3 |
| สัญญาณ | SMEMA |
![]()
![]()
![]()
![]()