| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
เครื่องกระจายกาวสําหรับกระโปรงผนัง
รายละเอียด
| รายการ | SPEC |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 716*585*645 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
อุปกรณ์นี้เหมาะสําหรับประสิทธิภาพสูง, ความแม่นยําในการทํางานสูงและกระบวนการผลิตของการจัดจําหน่าย โดยทั่วไปเหมาะสําหรับผลิตภัณฑ์ที่มีเซ็นเซอร์, รีเล่, เครื่องปรับพลังงาน, ของเล่นอิเล็กทรอนิกส์เครื่องเสียง, ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์, เครื่องใช้ในครัวเรือน, เครื่องควบคุมรถไฟฟ้า, ผลิตภัณฑ์ดิจิตอลสําหรับคอมพิวเตอร์, งานฝีมือ, บอร์ดโทรศัพท์มือถือ, ผลิตภัณฑ์โค้ล, ผลิตภัณฑ์ปุ่ม, กล่องแบตเตอรี่เครื่องเสียง จุดผูกคล้อง; แพ็คเกจและการจัดส่งเครื่องเสียง, แซมคอนดักเตอร์ออปติก, แบตเตอรี่โทรศัพท์มือถือ, แพ็คเกจแบตเตอรี่คอมพิวเตอร์เล็ปโตพ์, การผสมผสานบอร์ด PCB, COB, IC, PDA, การปิดจอ LCD, การผสมผสาน IC, การผสมผสาน IC, การผสมผสานชาสีการประมวลผลอุปกรณ์แสง, การเคลือบบรรจุชิ้นส่วนของเครื่องจักรกล, การเติมของเหลวปริมาณ, การผูกชิ้น, การเคลือบชิ้นส่วนของเครื่องจักรกลรถยนต์, การปิดเครื่องจักรกล, ฯลฯ
![]()
![]()