| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เราเรียกหุ่นยนต์ผสมผสานนี้ว่า เครื่องผสมผสาน 5 แกน มันใช้หุ่นยนต์ผสมผสาน 4 แกน และแกน R ที่หมุน 360 องศา
การผสมผสานคือกระบวนการเชื่อมส่วนโลหะ โดยใช้เหล็กเหล็กหลากหลายแบบ (ผสมผสาน) จุดละลายของผสมผสานต่ํากว่าของวัสดุที่จะผสมดังนั้นส่วนประกอบจะสร้างสัมผัสระหว่างโมเลกุลผ่านพื้นผิวของพวกเขาโดยไม่ต้องหลอมเพื่อให้สําเร็จการผสม.
การปั่นสามารถแบ่งออกเป็นปั่นอ่อนและปั่นแข็ง อุณหภูมิปั่นอ่อนต่ํากว่า 450 ° C และอุณหภูมิปั่นแข็งสูงกว่า 450 ° Cการผสมผสานที่แข็งแรงมักจะใช้สําหรับโลหะ เช่นเงินจุดผสมผสานของมันแข็งแรงกว่าผสานอ่อน และความแข็งแกร่งในการตัดของมัน 20 ถึง 30 เท่าของผสานอ่อนคําว่าการปั่นโดยทั่วไปใช้สําหรับสองประเภทของเชื่อมต่อทางความร้อนด้านบนเนื่องจากในทั้งสองกรณี สะสมหลอมถูกเขียนลงในช่องว่างยาวระหว่างพื้นผิวโลหะแข็งที่สะอาดและใกล้ชิดที่จะติดตั้ง
เครื่องเชื่อมเชือกแบบอัตโนมัติเต็ม และเครื่องเชื่อมเชือกแบบมโนลิธแบบอัตโนมัติเต็ม มีข้อดีต่อไปนี้เมื่อเทียบกับการเชื่อมด้วยมือ
| รุ่น | HS-S5331R |
| พลังงานไฟฟ้า | เครื่องขับ Meanwell AC110V/220V |
| ความดันอากาศ | 0.45-0.5Mpa |
| แกน | 5 |
| ระยะเคลื่อนที่ | X 500 มม. |
| Y1 300 มม. | |
| Y2 300 มม. | |
| Z 100 มม. | |
| R 360 องศา | |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | X/Y1/Y2 1-600mm/s |
| Z 1-300mm/s | |
| R 1-100mm/s | |
| วิธีการขนส่ง | คู่มือเส้น |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.05 มม. |
| ความจุของแพลตฟอร์ม | 10 กก. |
| ความจุของแกน Z | 5 กิโลกรัม |
| Y ขนาดของแพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| พลังงานทําความร้อน | 150W |
| โหมดการแก้ไข | แผนการจัดการ |
| ความจุของโปรแกรม | 99 |
| ท่าเรือสื่อสาร | RS232 |
| การให้อาหาร | ระบบอาหารหมึกเดียว |
| กว้างของหมึกลวด | 0.3-1.5 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่อง | 720*580*645 มม. |
| น้ําหนักสะสม | 65 กิโลกรัม |
![]()
![]()
![]()