| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D441 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เครื่องกระจายกาวสเตปเปอร์ความเร็วสูงและเข็มขัดเวลา 4 แกน ด้วยการทํางานจอ LCD
การแนะนําเครื่องฉีดยา SMT
เครื่องฉายกาว: เครื่องฉายกาว หรือเรียกอีกชื่อว่า เครื่องฉายกาว เครื่องฉายกาว เครื่องฉายกาว ฯลฯเป็นเครื่องจักรอัตโนมัติที่เชี่ยวชาญในการควบคุมของเหลวและกระแทกและเคลือบของเหลวบนพื้นผิวของผลิตภัณฑ์หรือภายในของผลิตภัณฑ์. เครื่องกระจายยาใช้เป็นหลักในการชี้ให้แม่นยํา, การฉีด, การใช้และระบายกาว, สีและของเหลวอื่น ๆ ในกระบวนการผลิตภัณฑ์ไปยังตําแหน่งแม่นยําของแต่ละผลิตภัณฑ์มันสามารถใช้ได้ในการทําจุด, การวาดเส้น, รูปทรงวงกลมหรือเส้นโค้ง
การจัดหมวดหมวดหมวดหมวดหมวดหมวดหมวด
1ตามการจัดหมวดหมู่ของโหมดการทํางาน, มันสามารถแบ่งออกเป็น: อุปกรณ์กระจายมือ, อุปกรณ์กระจายครึ่งอัตโนมัติ, และอุปกรณ์กระจายอัตโนมัติเต็ม
2ตามกาว สามารถแบ่งออกเป็น: อุปกรณ์ระบายของเหลวแบบเดียว อุปกรณ์ระบายของเหลวแบบสองแบบ อุปกรณ์ระบายของเหลวแบบหลายองค์ประกอบ เป็นต้น
3.ตามการจัดหมวดหมู่ สามารถแบ่งออกเป็น: อุปกรณ์การจัดสรรเส้น, อุปกรณ์การจัดสรรเสียงดัง, อุปกรณ์การจัดสรรปุ่มโทรศัพท์มือถือ, อุปกรณ์การจัดสรรพัสดุ, เครื่องเปียกแผ่น,เป็นต้น
4ตามลักษณะของกาว สามารถแบ่งออกเป็น: อุปกรณ์ส่งกาวซิลิโคน อุปกรณ์ส่งกาว UV และอุปกรณ์ส่งกาวแดง SMT
5ตามจํานวนแกนควบคุม สามารถแบ่งออกเป็น: อุปกรณ์ระบายสองแกน อุปกรณ์ระบายสามแกน อุปกรณ์ระบายสี่แกน เป็นต้น
เครื่องเติมน้ํามันทํางานยังไง
หลักการทํางานของเครื่องฉีดคืออากาศดันถูกใส่เข้าไปในขวดกาว (ฉีด) และกาวถูกกดเข้าไปในท่ออาหารที่เชื่อมต่อกับห้องพิสตันเมื่อพิสตันอยู่ในการกระแทกขึ้นเมื่อพิสตองผลักดันลง เมื่อการจัดจําหน่ายเข็มยัดยัดยัดยัดจะถูกกดออกจากปากเข็มปริมาณของกาวที่ไหลออกถูกกําหนดโดยระยะทางของพิสตันของ downstroke, ซึ่งสามารถปรับด้วยมือหรือควบคุมผ่านโปรแกรม
รายละเอียด
| รุ่น | HS-D441 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V 50-60Hz 350W |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 400*400*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | PLC |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| การสนับสนุนเอกสาร | CAD, CorelDRAW |
| น้ําหนัก | 40 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) |
616*685*645 มิลลิเมตร
|
![]()
![]()