| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
แม็กซ์ 300mm/s 4 Axis AB เครื่องกระจายกาวด้วยมอเตอร์ขั้นตอนและเข็มขัดเวลา
เปิดตัว
หลักการทํางาน
1หลักการทํางาน: อากาศที่กดใส่ในกล่องกาว (ฉีด) และกาวถูกกดเข้าไปในท่ออาหารเชื่อมต่อกับห้องพิสตอง เมื่อพิสตองอยู่ในการเดินด้านบนห้องพิสตันเต็มไปด้วยกาวเมื่อพิสตองผลักดันลง, กลีมถูกจัดจําหน่าย. เมื่อเข็มถูกกด, กลีมถูกกดออกจากปลายเข็ม.ปริมาณของกาวที่ไหลออกถูกกําหนดโดยระยะทางของพิสตันของ downstroke, สามารถปรับด้วยมือหรือควบคุมโดยอัตโนมัติในโปรแกรม
2คุณสมบัติ: ความเร็วสูง ความรู้สึกต่ําต่อความแน่นของกาว
3ข้อดี: มันสามารถเพิ่มความเร็วการจัดสรร, ปรับปรุงสภาพแวดล้อมการจัดสรรและปรับปรุงคุณภาพการจัดสรร.
ลักษณะ
มันสามารถแทนที่งานมือและทําผลิตแบบกลไกได้; มันสามารถทํางานโดยเครื่องจักรเดียว, ง่าย, สะดวก, ความเร็วสูงและแม่นยํา;วิธีการเก็บของในบัตร SD อํานวยความสะดวกในการจัดการข้อมูลและการโอนไฟล์ระหว่างเครื่อง; สามารถติดตั้งระบบปั๊ม 2 ส่วน เพื่อเป็นเครื่องปั๊ม 2 น้ําย่อยแบบอัตโนมัติเต็ม; สามารถติดตั้งเครื่องควบคุมปั๊มวาล์วระบายและอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ เพื่อสร้างอุปกรณ์ระบายที่ยืนบนพื้น; สามารถติดตั้งกลไกล็อคสกรูและตั้งค่าเป็นเครื่องล็อคสกรูอัตโนมัติ; สามารถปรับปรุงเป็นหุ่นยนต์ออนไลน์ตามความต้องการสําหรับการใช้งานต่าง ๆ การประกอบอัตโนมัติความสามารถในการบรรทุกที่แข็งแรงและพื้นที่การประมวลผลที่ใหญ่.
อุตสาหกรรมการใช้งาน
อิเล็กทรอนิกส์, ไฟฟ้า, รถยนต์, อุตสาหกรรมไฟฟ้า, โซลารี โฟตโอลเตย์, วิศวกรรมก่อสร้าง
รายละเอียด
| รายการ | SPEC |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 716*585*645 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
![]()
![]()
![]()
![]()