| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ฟังก์ชันทำความสะอาดอัตโนมัติสำหรับการประมวลผลการบัดกรีที่เสถียรด้วยหุ่นยนต์บัดกรี HS-S5331R
1, พร้อมจอแสดงผลที่สามารถดูขั้นตอนการทำงานได้อย่างเต็มที่
2, สถานีทำงานสองสถานีและระบบบัดกรีที่สลับได้รวดเร็ว ซึ่งสามารถขจัดเวลาที่เสียไปกับการประกอบและถอดฟิกซ์เจอร์
3, ระบบควบคุมอัจฉริยะที่พัฒนาขึ้นอย่างอิสระ มีฟังก์ชันที่ทรงพลังและอินเทอร์เฟซการทำงานที่เรียบง่าย
4, ด้วยไลบรารีกระบวนการที่แข็งแกร่ง การเขียนโปรแกรมจึงง่ายและรวดเร็วยิ่งขึ้น
5, ส่วนฟิกซ์เจอร์เสริมสากลเสริม สามารถสร้างฟิกซ์เจอร์ได้ง่ายและรวดเร็วในสถานที่
6, โครงสร้างทางกลที่มีคุณภาพสูงและเชื่อถือได้ ไม่ต้องบำรุงรักษา
7, ตัวควบคุมความร้อนกำลังสูงช่วยให้มั่นใจถึงความเสถียรของการเชื่อมอย่างต่อเนื่อง การตรวจสอบและควบคุมอุณหภูมิตลอดเวลาดำเนินการโดยระบบควบคุมหุ่นยนต์
8, ระบบกรองการทำให้บริสุทธิ์ควัน ช่วยยืดอายุการใช้งานของหัวแร้ง ปรับปรุงคุณภาพการบัดกรี
9, เครื่องจักรมีฟังก์ชันทำความสะอาดอัตโนมัติ ซึ่งสามารถทำให้การประมวลผลการบัดกรีมีเสถียรภาพมากขึ้น และยืดอายุการใช้งานของหัวแร้ง
| รุ่น | HS-S5331R |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V/220V,50/60Hz |
| ช่วงการทำงาน X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| แกน R | 360 องศา |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ X/Y1/Y2/Z | สูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์สเต็ปเปอร์, สายพานไทม์มิ่ง |
| รางนำเชิงเส้น | รางนำความแม่นยำสูงแบรนด์ไต้หวัน |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | ±0.02mm |
| การเขียนโปรแกรม | การเขียนโปรแกรมด้วยตนเองพร้อมจี้สอน |
| ระบบควบคุม | แผงควบคุม |
| ที่เก็บโปรแกรม |
สามารถจัดเก็บชุดข้อมูลการประมวลผลได้หนึ่งพันชุด และไฟล์การประมวลผลเดียว
สามารถใช้พื้นที่เก็บข้อมูลได้สูงสุด 3M
(ห้าพันจุดประมวลผล)
|
| พื้นที่เก็บข้อมูลไฟล์ |
กล่องมือถือ 256M, การ์ดออฟไลน์ 32M, ไฟล์การประมวลผลเดียวสูงสุด
พื้นที่เก็บข้อมูล 3M (100,000 จุดประมวลผล)
|
| การสนับสนุนเอกสาร | CAD |
| การทำความสะอาดดีบุกเหล็ก | การทำความสะอาดด้วยอากาศ/นิวเมติก |
| อินเทอร์เฟซภายนอก | USB+RS232 |
| วิธีการบัดกรี | การบัดกรีแบบจุด/ลาก |
| น้ำหนัก | 60kg |
| ขนาดเครื่อง | 680*585*800mm |
เครื่องบัดกรีอัตโนมัติส่วนใหญ่ใช้ในอุตสาหกรรมการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ ส่วนใหญ่ใช้สำหรับกระบวนการและกระบวนการบัดกรีที่ทำได้ยากในการบัดกรีแบบรีโฟลว์และการบัดกรีแบบคลื่น
เหมาะอย่างยิ่งสำหรับแผงวงจรผสม ส่วนประกอบที่ไวต่อความร้อน และอุปกรณ์ที่ละเอียดอ่อนในกระบวนการแบ็คเอนด์ SMT การเชื่อม ใช้กันอย่างแพร่หลายในสายการเชื่อมแผง PCB, การเชื่อมปลั๊กชาร์จ, การบัดกรีขั้วต่อ, ดีบุกปลาย DC, การเชื่อมต่อแถบไฟ LED และสาขาอื่นๆ
หุ่นยนต์บัดกรีอัตโนมัติแทนที่การบัดกรีด้วยตนเองเพื่อปรับปรุงประสิทธิภาพการทำงานและปรับปรุงคุณภาพการบัดกรี เหมาะสำหรับยานยนต์อิเล็กทรอนิกส์ ดิจิทัล ผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ LCD แผงวงจร และอุตสาหกรรมการผลิตอื่นๆ ขั้วต่อ RJ / หม้อแปลงเครือข่าย สายเคเบิล การเชื่อม FPCB การเชื่อม COF เมนบอร์ดคอมพิวเตอร์ CABLE ลำโพงและมอเตอร์ อุตสาหกรรมการเชื่อมที่มีคุณภาพ
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()