| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-GH350 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
อุปกรณ์นี้ถูกใช้เป็นเครื่องพับเปอร์หลังจากเครื่องพับเปอร์ SPI และ AOI
| รุ่น | HS-GH350 |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| ระยะเวลาของวงจร | ประมาณ 20 วินาที |
| เปลี่ยนแปลงสื่อตามเวลา | ประมาณ 30 วินาที |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| ด้านการดําเนินงาน | หน้า |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| พลัง | 0.05kW |
| ความดันอากาศ | 4-6Bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| จํานวนสื่อ | หน้าบน:1 หนังสือพิมพ์ ด้านล่าง:1 หนังสือพิมพ์ |
| สัญญาณ | SMEMA |
| ตัวเลือก | 1โหมดการควบคุมหน้าจอสัมผัส 2การปรับความกว้างอัตโนมัติ 3, จํานวนกระจกตามความต้องการของลูกค้า |
| รุ่น | HS-HC250S | HS-HC330M | HS-HC390L | HS-HC460XL |
|---|---|---|---|---|
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250 มิลลิเมตร | 50*50~455*330 มิลลิเมตร | 50*50~530*390 มิลลิเมตร | 50*50~530*460 มม. |
| ขนาดกระจก | 355*320*563 มิลลิเมตร | 460*400*563 | 535*460*570 มม. | 535*530*570 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่อง | 1250*1200*1600 มม | 1460*1360*1600 มม. | 1610*1480*1600 มิลลิเมตร | 1610*1620*1600 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 170 กก. | 230 กิโลกรัม | 300 กิโลกรัม | 330 กิโลกรัม |
![]()
![]()