| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องละลายบัดกรี |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC110V/220V, 50/60Hz |
| แรงดันลม | 0.4Mpa |
| ถังทำงาน | 4 ถัง |
| ขนาดเครื่อง | 500*520*320mm |
| น้ำหนัก | 30kg |
เครื่องตั้งเวลาอุ่นวางประสานบัดกรีสามารถควบคุมเวลาอุ่นอุณหภูมิของวางประสานบัดกรีได้อย่างง่ายดาย ซึ่งสามารถประหยัดเวลาในการบันทึกเวลาของวางประสานบัดกรีกลับสู่อุณหภูมิแวดล้อมหลังจากนำออกจากห้องเย็น นี่เป็นวิธีที่มีประสิทธิภาพในการควบคุมอุณหภูมิของวางประสานบัดกรี ตรวจสอบให้แน่ใจว่ากิจกรรมของวางประสานบัดกรี ตรวจสอบคุณภาพการพิมพ์ ควบคุมแผนการผลิตได้ดีขึ้น ปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิต