| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-460BC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องทําความสะอาดฝุ่นผิว PCB เป็นเครื่องมือที่จําเป็นในอุตสาหกรรมผลิตอิเล็กทรอนิกส์และสารปนเปื้อนจากพื้นผิวของแผ่นวงจรพิมพ์ (PCB)การให้แน่ใจว่าผิว PCB สะอาดเป็นสิ่งสําคัญในการรักษาสับผ่าที่มีคุณภาพสูง การป้องกันความบกพร่อง และการยกระดับความน่าเชื่อถือและผลงานของชุดอิเล็กทรอนิกส์
| รุ่น | HS-250BC | HS-330BC | HS-390BC | HS-460BC |
|---|---|---|---|---|
| ขนาด PCB | (50*50) ~ ((350*250) | (50*50) ~ ((460*330) | (50*50) ~ ((530*390) | (50*50) ~ ((530*460) |
| ขนาดของเครื่อง | 555*820*1350 | 555*900*1350 | 555*960*1350 | 555*1030*1350 |
| น้ําหนัก | 80 กิโลกรัม | 90 กิโลกรัม | 100 กิโลกรัม | 110 กิโลกรัม |
| ความหนาของ PCB | 0.4 ~ 5 มิลลิเมตร |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC100~230V, เฟสเดียว, 300A |
| การอํานวยอากาศ | 0.4 ~ 0.6Mpa |
| ผ้าเช็ด | 2 ชิ้นแรก |
| รอลเลอร์สติ๊กเกอร์ | อันดับ 1 |
| ผ้าแปรง | ESD,แปรงแม่นยําสูง |
| ถ้ามีเครื่องเก็บฝุ่น | ใช่ |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0~9m/min ปรับได้ |
| ความสูงของการขนส่ง | ระดับมาตรฐาน 900±20mm |
| ทิศทาง | L เป็น R หรือ R เป็น L ไม่ต้องเลือก |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 8s |
ในโลกของการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ที่มีความแม่นยํามาก แม้แต่อนุภาคเล็ก ๆ น้อย ๆ ก็สามารถนําไปสู่ปัญหาที่สําคัญ เครื่องทําความสะอาดฝุ่นผิว PCBช่วยให้มีประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือที่ดีที่สุดไม่ว่าคุณจะทํางานเกี่ยวกับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค ระบบรถยนต์ หรือการควบคุมอุตสาหกรรม เครื่องมือนี้เป็นส่วนที่จําเป็นของกระบวนการผลิตของคุณ
![]()
![]()
![]()