|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S5331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชิ้นต่อเดือน |
หุ่นยนต์ผสมผสานอัตโนมัติที่ทันสมัยสําหรับไฟ LED สเตรป และพหลกเชื่อม
คําแนะนํา
อุปกรณ์นี้เป็นเครื่องเชื่อมแบบอัตโนมัติหัวเดียว 4 แกน, แพลตฟอร์ม Y สอง, ประหยัดเวลาอาหารไฟฟ้า, imporve ประสิทธิภาพการผลิตสต๊อกชาร์จ, soldering, พล็อกเชื่อมต่อ, ป้าย DC, LED สายไฟ soldering และสาขาอื่น ๆ
ลักษณะ
1, นุ่มนวล, มีฟังก์ชันการปั๊มจุด, การลวดลาก, การทําความสะอาดอัตโนมัติและอื่น ๆ
2, ด้วยฟังก์ชันของตําแหน่งถูกต้อง, สําเนาตําแหน่ง, แอรเรย์, ตําแหน่งที่กําหนดโดยอัตโนมัติและอื่น ๆ, การทํางานง่าย
3, โรบอตหลายแกนที่มีการขับเคลื่อนมอเตอร์สเตปเปอร์และอัลการิทึมการควบคุมการเคลื่อนไหวที่ก้าวหน้า, มันมีประสิทธิภาพในการปรับปรุงความแม่นยําตําแหน่งและซ้ําความแม่นยํา
4, โปรแกรมผสมสามารถสําเนา, ประหยัดเวลาการเขียนโปรแกรม.
5, รองรับฟังก์ชันการสําเนา USB, สามารถสําเนาโปรแกรมไปยังเครื่องอื่นที่ผสมสินค้าเดียวกัน
6, เครื่องควบคุมอุณหภูมิสามารถปรับได้ ระยะจาก 5-500 °C ความแม่นยําสูง ± 5 °C อุณหภูมิคงที่ การชดเชยอุณหภูมิเร็ว
รายละเอียด
| รุ่น | HS-S331 |
| ความดันทางเข้า: | AC110/220V,50/60Hz |
| ความดันออก: | DC24V |
| ระยะเคลื่อนที่ -- แกน X | 500 มม. |
| แกน Y1 | 300 มม. |
| แกน Y2 | 300 มม. |
| แกน Z | 100 มม. |
| ความเร็ว ((X/Y1/Y2/Z): | 5-800 มม/วินาที |
| ความแม่นยําซ้ํา ((X/Y1/Y2/Z): | ± 0.02 มม. |
| ความจุในการทํางาน: | 5 กิโลกรัม |
| ความจุของเครื่องติดตั้ง: | 3 กิโลกรัม |
| ระยะความร้อนก่อน: | 50-500 °C |
| ความจุของโปรแกรม: | สูงสุด 99 |
| สนามสื่อสาร: | RS232 |
| การให้อาหาร: | ระบบอาหารหมึกเดียว |
| กว้างของหมึกลวด: | 0.3-1.6 มิลลิเมตร |
| ขยายการเก็บ: | สนับสนุนการเก็บข้อมูลแบบ flash |
| โปรแกรมโหมด: | ผสมผสมหรือเทคโนโลยี |
| ขนาดของเครื่อง: | 720*580*645 มม. |
| น้ําหนักสะสม: | 65 กิโลกรัม |
![]()
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานซอมเทคโนโลยี จํากัด (SHENZHEN HANSOME TECHNOLOGY CO.,LTD) (HSTECH) ถูกก่อตั้งขึ้นในปี 2012 โดยวิศวกรมืออาชีพและมีประสบการณ์แล้วเราก็พัฒนาเครื่อง PCB และเครื่องทําความสะอาด. HSTECH ไม่เพียงแต่มีทีมงานเทคนิคมืออาชีพสําหรับ R & D แต่ยังมีทีมงานการตลาดออกและมีประสบการณ์สําหรับการวิจัยและพัฒนาอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิค เพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงต่อเนื่องในช่วงหลายปีที่ผ่านมา เรามักจะสร้างนวัตกรรมและใช้ประโยชน์เพื่อผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัด เพื่อช่วยลูกค้าของเรา ประหยัดค่าใช้จ่ายและแรงงาน
HSTECH ตั้งเป้าหมายให้กับ "คุณภาพสูงและ Smart" ซึ่งพึ่งจากแนวคิด "มุ่งเน้นคุณภาพและมุ่งเน้นลูกค้า" และรวมลักษณะของอุตสาหกรรมเทคโนโลยีฉลาด persuit สําหรับโรงงานฉลาดในส่วนของบริการหลังการขาย เรายืนยันใน "ความรับผิดชอบ" เราจะปฏิกิริยาในครั้งแรกเมื่อเราได้รับผลตอบสนองที่มีคุณภาพ และบริการลูกค้าของเราตลอดเวลา