| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-500LC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, D/P |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
ส่วนเครื่อง SMT ที่สามารถปรับความเร็วได้ สําหรับความต้องการในการผลิตที่แตกต่างกัน
คําแนะนํา
1, เครื่องถูกออกแบบเพื่อตัดสายไฟของ PCB ประกอบการหลังจากกระบวนการผสมผสาน
2ใบมีดคาร์ไบดตองเฟสเทนที่หมุนเร็วตัดสายไฟขณะที่ให้อาหาร PCB หนึ่งต่อหนึ่งไปยังสายที่ติดตั้งด้วยมือ
3เพื่อความปลอดภัย มันจําเป็นอย่างแน่นอนที่จะผลัก PCB การประกอบด้วยมือ
4 เครื่องนี้สําหรับตัดสายไฟของส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์เท่านั้น
ลักษณะ
1, อัตโนมัติเข้าและออก PCB, ตัดสาย PCB หลังจากการปั่น
2ความมั่นคงสูง สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องเชื่อมอัตโนมัติหรือเครื่อง AI
3, ใช้กับสไลด์ชนิดนิ้วสําหรับการติดตั้งบอร์ด PCB
4แปลงนิ้วเลื่อนง่ายและประหยัด
5, ด้วยอุปกรณ์ป้องกันการบิด, เพื่อเอาชนะ PCB บิดในการปั่น
6, ความเร็วการใส่สามารถปรับได้ ความเร็วสูงสุดคือ 3m / นาที
รายละเอียด
| รุ่น | HS-500LC |
| พลัง | AC220, 50/60Hz/380V,50/60Hz |
| ขนาดสูงสุดของ PCB | 500mm ((L) x 300mm ((W) |
| ความเร็วแกนหลัก | 4500/นาที |
| มอเตอร์แกนหลัก | 3/4 Hp |
| ความเร็วของรถเข็น | 0-3 M สามารถปรับได้ |
| ขั้นต่ําความสูงของหมู | 1.0-1.5 มิลลิเมตร นาที |
| ขนาดของเครื่อง | 900*670*800mm ((W*D*H) |
| น้ําหนักสะสม | 115 กิโลกรัม |
![]()
![]()
Shenzhen Hansome Technology Co.,Ltd เป็นผู้ผลิตอุปกรณ์การจัดการแผ่น SMT เป็นมืออาชีพ (เครื่องบรรทุก, เครื่องถอด, เครื่องพัดพัดพัด, เครื่องจับสกรู, เครื่องตัดแผ่น PCB เป็นต้น)เราเป็นบริษัทเทคโนโลยีสูง ที่มีสิทธิ์ทรัพย์สินทางปัญญาอิสระ, บริษัทเป็นส่วนใหญ่ที่เกี่ยวข้องกับการวิจัยและการพัฒนา, การผลิตและการขายของ SMT / THT การผลิตสายเครื่องมือการจัดการแผ่น.ผลิตภัณฑ์ของเราถูกส่งออกไปยังยุโรปอเมริกาเอเชียตะวันออกเอเชียใต้เอเชียตะวันออกกลางเอเชีย แอฟริกา และมีผลตอบสนองที่ดี มีลูกค้าจํานวนมากที่ซื้อกลับจากเราบริษัทของเรามุ่งมั่นที่จะสร้างความสัมพันธ์การร่วมมือเป็นมิตรระยะยาว กับลูกค้าในประเทศและต่างประเทศ.