|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SZ350 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
90° PCB Turn Conveyor w/Safety Cover & Hiwin Guide
บทนำ
เครื่องนี้ใช้สำหรับเปลี่ยนทิศทางการไหลของ PCB ในสายการผลิต SMT
คุณสมบัติ
1, เปลี่ยนทิศทางการไหลของ PCB ใน 90, 180, 270 องศา
2, การเลือกรางคงที่ตามความต้องการของลูกค้า
3, การควบคุมปุ่ม LED แบบนุ่ม, แบบดั้งเดิมแต่ใช้งานง่าย
4, ฝาครอบโปร่งใสเพื่อความปลอดภัยด้านบน, การทำงานสามารถดูขั้นตอนการทำงานทั้งหมดได้
5, การออกแบบที่ปิดล้อมพร้อมตัวจำกัดแรงบิดในตัวช่วยให้มั่นใจในความปลอดภัยระดับสูง
6, รางนำเชิงเส้น Hiwin และสกรูนำเพื่อให้หมุนได้อย่างราบรื่นและแม่นยำ
7, ลดช่องว่างการถ่ายโอนระหว่างสายพานลำเลียง
8, สามารถปรับแต่งการไหลของ PCB ได้
8, การปรับความกว้างแบบเรียบและขนาน (สกรูนำ)
9, SMEMA เข้ากันได้
ข้อมูลจำเพาะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PCB Turn Conveyor |
| ความสูงในการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาในการทำงาน | ประมาณ 5 วินาที |
| ด้านคงที่ของราง | ด้านหน้า |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100-230V,50/60Hz,เฟสเดียว |
| แรงดันลม | 4-6bar |
| การใช้ลม | สูงสุด 10L/min |
| ความหนาของ PCB | ต่ำสุด 0.4mm |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-SZ350 | HS-SZ460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350mm | 50*50~550*460mm |
| ขนาดเครื่อง | 700*750*1200mm | 840*890*1200mm |
| น้ำหนัก | 150kg | 180kg |
![]()
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()