| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-200A |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
DC24V เครื่องชาร์จ 100 กิโลกรัม ความจุภาระยางยางยาง
คําแนะนํา
รถ AGV นี้เป็นรถยนต์ที่ประหยัด ซึ่งใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ รถเคลื่อนที่ตามแนวทางเทปยาง เพื่อไปถึงที่ตั้งมันสะดวกมากที่จะโอนวัสดุประหยัดแรงงานมาก
ลักษณะ
1, ความจุ 100kg, หรือตามความต้องการ
2, แบตเตอรี่ที่สามารถชาร์จได้ เมื่อแบตเตอรี่เต็ม รถสามารถทํางานทั้งวัน
3, แบตเตอรี่กรดผีหรือ Li แบตเตอรี่ตัวเลือก, ลูกค้าสามารถเลือกได้, ทั้งสองแบตเตอรี่สามารถชาร์จ.
4, ทิศทางการเคลื่อนไหวสามารถตั้งค่าได้อย่างอิสระ, โรงงานสามารถติดต่อแผ่นยางอย่างอิสระ.
5แผ่นสีดําติดกับแผ่นยาง นั่นหมายความว่ามันปลายทาง
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | รถขนส่ง AGV |
| รุ่น | HS-200A |
| ขนาดของเครื่อง | 760*420*350 มิลลิเมตร |
| วิธีการนํา | การนําเส้นยาง |
| วิธีการขับรถ | การขับขี่แบบขีดความแตกต่างสองล้อ |
| ความจุ | 100kg ((หรือตามความต้องการ) |
| พลังขับเคลื่อน | DC24V |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | 0-50m/min |
| วงจรหมุน | ขั้นต่ํา 800mm ((ร่างรถ) |
| ความแม่นยําของการนําทาง | ± 10 มม |
| เวลาทํางานต่อเนื่อง | > 24 ชั่วโมง |
| ความสามารถในการระดับ | 3-5 องศา |
| หยุดความแม่น | ± 10 มม |
| ความสูงในการยก | 50 มม. |
| วิธีการชาร์จแบตเตอรี่ | การชาร์จด้วยมือ |
| ระยะความปลอดภัย | ≤3m สามารถปรับได้ |
| ระยะทางเบรกฉุกเฉิน | < 20 มม. |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li |
| ระเบิด |
เครื่องเตือนแสงและเสียง
|
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()