| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | ดีเอส-3000 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องนับ X-Ray SMD ออฟไลน์ |
| รุ่น | DS-3000 |
| ประเภทหลอด X-ray | ประเภทปิด จุดจุดเฉพาะขนาดเล็ก |
| โลตติจ์ท่อ | 80kV |
| กระแสท่อ | 700μA |
| ขนาดจุดเฉพาะ | 30μm |
| เครื่องตรวจสอบบนโต๊ะเรียบ | โต๊ะดิจิตอล HD |
| พื้นที่ใช้ได้ | 430 × 430 มม. |
| ขนาดพิกเซล | 140μm |
| การแก้ไข | 3072×3072 |
| ขนาดสูงสุดของลวดเทป | 17 นิ้ว (ประมาณ 430 มม.) |
| ความสูงสูงสุด | 85 มม. |
| Min ส่วนประกอบ | 01005 |
| การนับความเร็ว | 10 วินาทีทุกครั้ง |
| การ นับ ความ แม่น | > 99.95% |
| ขนาดเครื่อง | 1067 × 1335 × 1968 มม. |
| น้ําหนัก | 950 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC110V/220V, 50/60Hz |
| พลังงานสูงสุด | 800W |
| PC อุตสาหกรรม | CPU I7-6700 แรม 8G SSD 240GB |
| มอนิเตอร์ | จอ HDMI ขนาด 24 นิ้ว |