| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-CVN4600 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
ความดันอากาศ 4-6bar Max 10L/min เครื่องขนส่งการปฏิเสธ PCB ด้วยการออกแบบแบบโมดูล
ลักษณะ
1, ปฏิเสธ, ตรวจสอบและทางเลี่ยงทุกรูปแบบที่พร้อม
2การออกแบบแบบโมดูล
3ความมั่นคงเพิ่มขึ้นโดยการออกแบบที่แข็งแรง
4การนําทางด้านด้านเหล็กไร้ขัดลอกแบบเลเซอร์ เพื่อคุณภาพและความทนทานสูงกว่า
5, การออกแบบเออร์กอนอมิคที่วางแขน
6การปรับความกว้างเรียบและขนาน ((สกรูนํา)
7, ความยาวที่แตกต่างกันตามคําขอ
8ระบบควบคุมความเร็ว
9สอดคล้องกับ SMEMA
รายละเอียด
| หน้าที่ | หน่วยนี้ให้ฟังก์ชันการเลือกบอร์ด OK และ NG บนสายการผลิต smt. มันสามารถใช้ได้เมื่อการตรวจสอบภาพของ PCBs จําเป็น. PCBs จะดําเนินการต่อไปดังนั้นโดยไม่หยุดการไหลของ PCBs ปกติ. |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L (ไม่จําเป็น) |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0.5 ~ 20 m/min หรือระบุ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V,50/60Hz ระยะเดียว |
| PLC แบรนด์ | มิตซูบิชิ |
| แบรนด์เซ็นเซอร์ | โรค |
| ยี่ห้อของคนขับ | เมนเวลล์ |
| การบริโภคพลังงาน | 100VA สูงสุด |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| การสื่อสาร | SMEMA |
| รุ่น | HS-CVN350 | HS-CVN460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350 มม. | 50*50~550*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 1000*690*930 มม. | 1000*800*930 มม. |
| น้ําหนัก | 70 กิโลกรัม | 90 กิโลกรัม |
![]()
การขนส่งทางรถไฟ
![]()
![]()
โครงสร้างการยก
![]()
เครื่องควบคุมไฟฟ้า
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()