| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-HC250 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
พั๊ฟเฟอร์แนวตั้ง (Vertical Buffer) เป็นอุปกรณ์อัตโนมัติอุตสาหกรรมที่ใช้ในการเก็บและบริหารวัสดุ สารประกอบหรือผลิตภัณฑ์ชั่วคราวในแนวตั้งมันถูกนําไปใช้ทั่วไปในบริเวณการผลิตและโลจิสติกส์ เพื่อปรับปรุงกระแสการทํางานและปรับปรุงพื้นที่.
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การเก็บของ | รากยก PCB |
| ความเร็วในการขนส่ง | ปรับได้ |
| ด้านรถไฟคง | ด้านหน้าหรือด้านหลัง |
| ด้านการดําเนินงาน | หน้า |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| พลัง | 0.05kW |
| ความจุของคลัง PCB | สูงสุด 25 ชิ้น |
| วารสาร | ไม่ |
| สัญญาณ | SMEMA |
| ตัวเลือก |
ปรับความกว้างอัตโนมัติ |
| รุ่น | HS-HC250 | HS-HC330 | HS-HC390 | HS-HC460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250 มิลลิเมตร | 50*50~455*330 มิลลิเมตร | 50*50~530*390 มิลลิเมตร | 50*50~530*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 1250*1200*1600 มม | 1460*1360*1600 มม. | 1610*1480*1600 มิลลิเมตร | 1610*1620*1600 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 200 กิโลกรัม | 230 กิโลกรัม | 270 กิโลกรัม | 300 กิโลกรัม |