| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SL331A |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
3 Axis CAD,CorelDRAW เครื่องล็อคสกรูปัดอากาศ
คําแนะนํา
นี้อากาศ bolwing เครื่องประกอบการสกรูการติดตั้งชนิด เป็นเครื่องใหม่ deveoped สกรูล็อคเครื่องมันใช้อากาศมีประสิทธิภาพสูงกว่าเครื่องล็อคสกรู
ลักษณะ
1, การให้อาหารแบบลมลม, ประสิทธิภาพมากขึ้น
2, โต๊ะทํางานและมองเห็น, สามารถเชื่อมต่อสายการผลิตอัตโนมัติ
3, การสอนเอกสารและการแก้ไขฟังก์ชันที่สะดวกและเป็นมิตร และให้ฟังก์ชันการแก้ไขที่ก้าวหน้าหลากหลาย เช่น การปรับปรุงชุด, การสําเนา array, การสลับกราฟิก, การขยายกราฟิก,การกลมกลมอัตโนมัติเป็นต้น
4เหมาะสําหรับสกรูระดับ M1-M5
5, การใช้งานอย่างกว้างขวาง, สามารถใช้กับอุตสาหกรรมหลายอย่าง, เช่นการผลิตอิเล็กทรอนิกส์, ด้านบน, แสง LED, อิเล็กทรอนิกส์รถยนต์, ของเล่น, พลังงาน
คีย์บอร์ดคอมพิวเตอร์ เป็นต้น
6, รองรับการใส่ไฟล์ในรูปแบบ CAD, corelDRAW
รายละเอียด
| รุ่น | HS-SL331A |
| ชื่อสินค้า | เครื่องล็อคสกรูแบบลมลม |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110V/220V, 50/60Hz |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | แกน X/Y: 1-600mm/s แกน Z: 300mm/s |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์วงจรปิดแกน X/Y มอเตอร์ขั้นตอนแกน Z |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | HIWIN ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| สกรูที่เหมาะสม | M1 - M5 |
| ขนาดเครื่อง | 520*585*645 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักรวม | 55 กิโลกรัม |