| ชื่อแบรนด์: | GKG |
| เลขรุ่น: | จีแอลอี |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
GLE เครื่องพิมพ์ผสมผสมผสมอัตโนมัติเป็นเครื่องมือระดับสูงสําหรับการใช้งานขนาดใหญ่ SMT ความกว้างของ Gts เพียง 2830mm มันสามารถตอบสนองความต้องการกระบวนการพิมพ์ของ 01005 ได้อย่างสมบูรณ์แบบ0.3 pitch และระยะทางที่ละเอียดอื่นๆ มันมีความแม่นยําสูงและความเร็วสูง
| รุ่น | GLE |
| ขนาด PCB มากที่สุด | 510x510 มิลลิเมตร |
| ขนาด PCB ขั้นต่ํา | 50x50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของ PCB | 0.4-6 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักแผ่นสูงสุด | 5 กิโลกรัม |
| ความสูงของการขนส่ง | 900±40 มม |
| ช่องว่างด้านขอบของบอร์ด | 2.5 มม. |
| ความสูงของบอร์ด | 23 มิลลิเมตร |
| ทิศทางการขนส่ง | L-R,R-L |
| ความเร็วในการขนส่ง | สูงสุด 1500mm/s, การควบคุมโปรแกรม |
| วิธีการขนส่ง | หนึ่งระยะ |
| การปรับขนาด | อัตโนมัติ |
| อินเตอร์เฟซ I/O | SMEMA |
| การตั้งตําแหน่ง PCB (วิธีการรองรับ) | ปิ้นแม่เหล็ก/บล็อกรองรับ/ตารางขึ้นลง |
| ระบบจับ PCB | ปริสิตบนการจับด้านบน |
| การปักข้าง | |
| ฟังก์ชันการดึงดูด | |
| การพิมพ์ | 0-20mm |
| โหมดการพิมพ์ | ครั้งหนึ่ง/สองครั้ง |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 10-200mm/วินาที |
| โหมดพิมพ์ | ครั้งเดียว / สองครั้ง |
| ประเภทของสกีเกจ | ยาง / เหล็ก Squeegee Blade ((มุม 45°/55°/60°) |
| ความดันการพิมพ์ | 0.5-10กิโลกรัม |
| ขนาดกรอบแบบ | 470*370mm~737*737mm |
| ระบบทําความสะอาด | ระบบทําความสะอาดแบบฝน |
| การดูดซึมระยะว่างที่เสริม | |
| วัคิวัมแห้ง นุ่ม สามโหมด | |
| CCD FOV | 10x8 มิลลิเมตร |
| ประเภทของเครื่องหมายความมั่นใจ | รูปแบบสแตนดาร์ด ของเครื่องหมายความมั่นใจ |
| แพด | |
| หลุม | |
| ระบบกล้อง | ดูขึ้น/ล่าง โครงสร้างแสง |
| กล้องดิจิตอล CCD | |
| การตรงกับรูปแบบทางกณิตศาสตร์ |
| รุ่น | GLE |
| ความแม่นยําตําแหน่งซ้ํา | ± 12.5um@6,CPK≥2.0 |
| ความแม่นยําในการพิมพ์ | ±20um@6,CPK≥2.0 |
| ระยะเวลาการพิมพ์ | <7.5 วินาที |
| โดยใช้ระบบการทดสอบของฝ่ายที่สาม ((CTQ) ตรวจสอบความแม่นยําของตําแหน่งการพิมพ์ผสมผสมผสมจริง | |
| พลังงานไฟฟ้า | AC:220±10%,50/60HZ, 3.0KW |
| ความดันอากาศ | 4 ~ 6 kgf/cm2 |
| การบริโภคลม | ประมาณ 5 ลิตร/นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C~+45°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 30% ~ 60% |
| ขนาดของเครื่อง ((ไม่มีแสงหอคอย) | 1240 ((L) x 1410 ((W) x 1500 (H) mm |
| น้ําหนักของเครื่อง | ประมาณ 1100 กิโลกรัม |