| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-VS400 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/P, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
อัตโนมัติ CCD ตําแหน่งโต๊ะคู่ 3 แกน เครื่องกระจายกาวภาพ
การนําเสนอสินค้า
1เครื่องใช้ระบบจําแนกทางสายตาที่ฉลาดและรวดเร็ว
2ผู้ประกอบการสามารถวางผลิตภัณฑ์ในมุมใด ๆ กล้องจะระบุทิศทางของผลิตภัณฑ์
3. ใช้ระบบปฏิบัติการ Windows XP เรียนรู้และใช้งานง่าย
4การควบคุมปริมาณคลอมด้วยเครื่องมือตัดเชือก
5. ใช้อย่างแพร่หลายในการจัดจําหน่ายผลิตภัณฑ์หลายอย่าง เช่น ผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ ผลิตภัณฑ์ LED ของเล่น ผลิตภัณฑ์ครึ่งตัวนํา
สเปคเกอร์ สินค้ารักษาความปลอดภัย เป็นต้น
รายละเอียดเครื่อง
| ชื่อสินค้า | เครื่องกระจายกาวทางสายตา |
| รุ่น | HS-VS400 |
| ความสูงของเครื่องส่ง | 920±20mm |
| ขนาดตาราง | 300*400 มม. |
| ตาราง qty | โต๊ะเดียวหรือสองโต๊ะ ขึ้นไปยังลูกค้า |
| เครื่องติดตั้ง | ปรับแต่ง |
| ความละเอียด CCD | 2.5 μm |
| ความเร็วสูงสุด | ขนาดความหนา |
| ระยะความแน่นของกาว | ≤ 5000LPS |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| ความแม่นยําของการจํา | ±0.0125มิล |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220/110V,500W |
| ความดันอากาศ | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| ถังกาว | 10 ลิตร การเลื่อนด้วยมือ |
| แหล่งแสง | แหล่งแสง LED |
| การปรับแนวทาง | การปรับแบบฉลาด |
| โปรแกรมโหมด | การสอนด้วยมือ |
| โปรแกรม | โปรแกรม Windows+การจัดส่ง |
| วิธีฉีด | อัตโนมัติ |
| พลังงานรวม | 2.6kW |
| ร่างเครื่อง | โลหะไร้ขัด |
| น้ําหนักของเครื่อง | 600 กก. |
| ขนาดของเครื่อง | 1060x1200x1700 มิลลิเมตร |
![]()
เรามีเทคนิคมืออาชีพและการขาย,อาศัยเทคโนโลยีสูงและพยายามที่ดีที่สุดของเราเพื่อให้บริการการจัดการบอร์ดที่มีประสิทธิภาพสูงและน่าเชื่อถือได้แก่ลูกค้าของเราในขณะเดียวกันทีมวิศวกรรมที่ประสบการณ์ของเรา มักจะเข้าใจทิศทางการพัฒนาของโรงงานฉลาดอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิคตามความต้องการของตลาด, ดําเนินการเพื่อทําให้อัตโนมัติและผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัดมากขึ้นตลอดเวลา, เรายังทํา OEM ตามความต้องการที่แตกต่างกันของลูกค้าของเรา.