| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-TC5331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ระบบการควบคุมแบบคงที่ความแม่นยําสูง 360 องศา ความเร็วสูง XYZ โต๊ะ CCD
การแนะนําเครื่องจักร
เครื่องล็อคสกรูอัตโนมัตินี้คือเครื่องล็อคสกรูอัตโนมัติ 5 แกน, ด้วยการบีบอาหารหรือดูดชนิดสกรู feeder, มันใช้ชุดไฟฟ้าล็อคเดียว, กับแพลตฟอร์มคู่,การชะมัดและถอนสินค้าจากสถานที่ทํางานด้วยมือ.
| ตารางการตั้งค่าอุปกรณ์ | |||
| การตั้งค่า | Qty | การตั้งค่า | Qty |
| XYZ สามแกน | 1/ชุด | ปืนสแกนบาร์โค้ด | 1/ชุด |
| CCD | 1/ชุด | การ์ดควบคุมการเคลื่อนไหว IPC+ | 1/ชุด |
| เครื่องตัดเชือก | 1/ชุด | เครื่องปั่นสกรู | 1/ชุด |
| รายการส่วนหลัก | |||
| ชื่อ | ยี่ห้อ | ความเห็น | |
| มอเตอร์ขั้น | JMC | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| รถเลื่อนเส้นตรง | HIWIN | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| การ์ดควบคุมการเคลื่อนไหว | SOLID/Mingseal | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| เครื่องตัดเชือก | BLADY/SENSEWEE | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| IPC | Advantech/EVOC | การตั้งค่าขั้นต่ํา: i3-8G-1TB | |
| กล้องมองเห็น | HIKVISION | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| ปืนสแกนบาร์โค้ด (ตั้ง) | ฮันนี่เวล ((เข้ากันได้กับการสแกนรหัส 1D และ 2D) | มีสายไฟ | |
ครับรายละเอียดทางเทคนิค
| รุ่น | HS-TC5331 |
| X/Y1/Y2//Z ระยะเวลาทํางาน | 500*300*300*100 มม. |
| เครื่องปั่นสกรู | การดูดอาหาร หรือการเป่าโดยใช้สกรู |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน X/Y1/Y2 | มอเตอร์วงจรปิด:1-300mm/s |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน Z | มอเตอร์วงจรปิด: 1-80mm/s |
| หนุนสูงสุดในแกน X/Y1/Y2 | มอเตอร์วงจรปิด: 5 กิโลกรัม |
| หนุนสูงสุดในแกน Z | มอเตอร์วงจรปิด: 5 กิโลกรัม |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.025 มม |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | PC |
| การควบคุม | PLC |
| น้ําหนัก | 300 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 850*800*1100m |
| พลังงาน | มุมเดียว 220 ± 10% AC; ความถี่ 50Hz ± 2% |
ลักษณะ
1อุปกรณ์และชิ้นส่วนของมันใหม่และไม่ได้ใช้
2เสียงเสียงรวมของอุปกรณ์คือ < 70dB (1m จากอุปกรณ์)
3เครื่องจักรกลและอุปกรณ์ตรงกับมาตรฐานที่เกี่ยวข้องของจีน หรือมาตรฐานสากลที่ยอมรับสําหรับผู้ใช้
4อุปกรณ์ไฟฟ้าควรสอดคล้องกับมาตรฐาน IEC หรือมาตรฐานสากลที่ยอมรับสําหรับผู้ใช้
5อุปกรณ์สนับสนุนและอุปกรณ์ทดสอบและเครื่องวัดจะวัดโดยใช้หน่วยวัดมาตรฐานสากล IsO
6ความดันอากาศ: 0.4MPa ~ 0.8MPa คุณภาพอากาศเป็นมาตรฐาน DINISO 8573-1 เกรด 3
7อุณหภูมิ: 18°C ~ 30°C ความชื้น: 30% ~ 70%
8ระบบการทํางาน: การทํางาน 24 ชั่วโมง/วัน * 7 วัน
การใช้งาน
เหมาะสําหรับโทรศัพท์มือถือ, แฮร์ดดิสก์, คีย์บอร์ด, ของเล่นอิเล็กทรอนิกส์, คอมพิวเตอร์, ดีวีดี, ดอท, พลาสติก, เครื่องใช้ไฟฟ้า, อุปกรณ์สื่อสาร, เครื่องใช้ไฟฟ้า, ของเล่น, การประมวลผลอิเล็กทรอนิกส์,มอเตอร์, มอเตอร์, ส่วน, แท็บเล็ต, คอมพิวเตอร์พับ, กล้องดิจิตอล, เครื่องควบคุมทางไกล, เครื่องพูดทางเดิน, เป็นต้น
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()