| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SL331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องล็อคสกรูเดี่ยวตารางแบบติดตามในเวลาจริง พร้อมจุดอ้างอิงปรับ
การแนะนําเครื่องจักร
เครื่องล็อคสกรูอัตโนมัตินี้คือเครื่องล็อคสกรูอัตโนมัติ 3 แกน, ด้วยการบีบอาหารหรือดูดชนิดสกรู feeder, มันใช้ชุดไฟฟ้าล็อคเดียว, กับแพลตฟอร์มเดียว,การฝากและถอนผลิตภัณฑ์จากสถานที่ทํางานโดยมือผู้ใช้งาน
รายละเอียด
| รุ่น | HS-SL331 |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100 มิลลิเมตร |
| เครื่องปั่นสกรู | การดูดอาหาร หรือการเป่าโดยใช้สกรู |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน X/Y | มอเตอร์วงจรปิด:1-800mm/s |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน Z | มอเตอร์วงจรปิด: 1-300mm/s |
| หนุนสูงสุดในแกน X/Y | มอเตอร์วงจรปิด: 5KG |
| หนุนสูงสุดในแกน Z | มอเตอร์วงจรปิด: 3KG |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | คู่มือ ((ครู Pendant) |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 746*585*800 มม. |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
ลักษณะ
1. รองรับฟังก์ชันการนําเข้ากราฟฟิกคอมพิวเตอร์ สามารถนําเข้าไฟล์ PLT และไฟล์รหัส G ได้
2. คําสั่งการเคลื่อนไหวที่รวยและชุดคําสั่งช่วย
3. ฟังก์ชันการสอนและการแก้ไขเอกสารที่สะดวกและเป็นมิตร และให้ฟังก์ชันการแก้ไขที่ก้าวหน้าหลายประเภท เช่น การปรับปรุงชุด, การสําเนาอาราม, การสลับกราฟิก, การขยายกราฟิก,การกลมกลมอัตโนมัติเป็นต้น ซึ่งมีห้องสมุดกราฟฟิกร่วมกันสําหรับการโทรหาลูกค้า
4. การแสดงภาพกราฟฟิคฟังก์ชัน, ซึ่งสามารถแสดงรูปร่างของกราฟฟิคในไฟล์การประมวลผลอย่างรู้สากล
5. การแสดงไดนามิกในเวลาจริงของเส้นทางการประมวลผล
6. ระบบความช่วยเหลือที่สะดวกและรวดเร็ว กดปุ่ม Shift+F1 เพื่อเรียกไฟล์ความช่วยเหลือในอินเตอร์เฟซใด ๆ
7วิธีการแปรรูปรองรับการแปรรูปแบบหมุนเวียน การแปรรูปแบบเดียว การแปรรูปแบบอัตโนมัติ การแปรรูปแบบหนึ่งขั้นตอน
8. หลังจากที่พารามิเตอร์การปฏิบัติงานถูกแก้ไข ปารามิเตอร์การกระทําถูกดาวน์โหลดไปยังตัวควบคุมผ่านพอร์ตซีเรียล และการปฏิบัติงานสามารถดําเนินการนอกระบบได้ปริมาตรการกระทํายังสามารถบันทึกในกล่องมือถือโทรง่าย
9.สามารถเก็บไฟล์ประมวลผลเป็นร้อยๆ รายละไฟล์สามารถรองรับ 1000 บิตสกรูได้ คุณสามารถเรียกมันออกมาได้เมื่อคุณใช้มัน
การใช้งาน
เหมาะสําหรับโทรศัพท์มือถือ, แฮร์ดดิสก์, คีย์บอร์ด, ของเล่นอิเล็กทรอนิกส์, คอมพิวเตอร์, ดีวีดี, ดอท, พลาสติก, เครื่องใช้ไฟฟ้า, อุปกรณ์สื่อสาร, เครื่องใช้ไฟฟ้า, ของเล่น, การประมวลผลอิเล็กทรอนิกส์,มอเตอร์, มอเตอร์, ส่วน, แท็บเล็ต, คอมพิวเตอร์พับ, กล้องดิจิตอล, เครื่องควบคุมทางไกล, เครื่องพูดทางเดิน, เป็นต้น
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()