| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SZ460 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องนี้ใช้ในสาย SMT พิเศษที่มีมุม สําหรับการเปลี่ยนทิศทางการไหลของ PCB
| ชื่อสินค้า | เครื่องขนส่งหมุน PCB |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 5 วินาที |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V,50/60Hz ระยะเดียว |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-SZ350 | HS-SZ460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350 มม. | 50*50~550*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 700*750*1200 มม. | 840*890*1200 มม. |
| น้ําหนัก | 150 กก. | 180 กิโลกรัม |
![]()