|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-F550 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
สายและวงกลม Blade ติดตั้ง อุปกรณ์ในสาย Vcut เครื่อง PCB Depaneling
คําอธิบาย
เครื่องแยก PCB นี้เป็นเครื่องแยก PCB แบบ V-cut แบบอัตโนมัติเต็มและเข็มขัดจะขนส่ง PCBs สําหรับแกน X และแกน Y การแยกโดยอัตโนมัติด้วยใบเส้นและใบกลมรวมกัน.
ผู้ประกอบการเพียงแค่ใส่บอร์ดในคลังและรอหน่วย PCB หลังจากแยกที่ปลายของเครื่อง. มันเป็นเครื่องแยก PCB อัตโนมัติสูง
ลักษณะ
1, การแยกในสายอัตโนมัติ
2, การให้อาหารอัตโนมัติกับ PCB โหลด, การแยกทิศทางแกน X และแกน Y อัตโนมัติ
3, พร้อมกล่องเก็บขยะ PCB
4, เข็มขัดขนส่งสําหรับการเก็บหลังจากแยก
5, PLC การควบคุมความแม่นยํา PCB การกําหนด, สามารถเชื่อมต่อเครื่อง PCB โหลด, อัตโนมัติเต็มจากบอร์ดการบรรจุและการรวบรวม
6, ประหยัดแรงงานสําหรับการฝาก PCBs มือ, ประสิทธิภาพมากและความแม่นยํามากขึ้น.
รายละเอียด
| รุ่น | HS-F550 |
| ความยาวการตัดประสิทธิภาพ | 0-500 มม. |
| ความกว้างแยก | ≤ 300 มม |
| ขนาดเลื่อยวงกลม | Φ125*30*3mm |
| ขนาดเล็บเส้น | 420*45*6 มิลลิเมตร |
| ความหนาของใบ | 0.3-0.6 มิลลิเมตร |
| ความเร็วในการแยก | ปรับได้ |
| ความหนาแยก | ≤2mm |
| วัสดุของใบ | ใบเหล็กคุณภาพดีในต่างประเทศ |
| ความสามารถในการผลิต | 100,000pcs ต่อวัน |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.8Mpa |
| พลัง | 1.1KW |
| ขนาดของเครื่อง | 1500*550*1550 มม. |
| น้ําหนัก | 325KG |
![]()
![]()
![]()
![]()