| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-GSE |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
หน้าจอสัมผัส Schneider เครื่องพิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์
คําแนะนํา
GLE เครื่องพิมพ์ผสมผสมผสมอัตโนมัติเป็นเครื่องมือระดับสูงสําหรับการใช้งานขนาดใหญ่ SMT ความกว้างของ Gt-S เพียง 2830mm มันสามารถตอบสนองความต้องการกระบวนการพิมพ์ของ 01005 ได้อย่างสมบูรณ์แบบ0.3 pitch และการระยะห่างที่ละเอียดอื่นๆ มันมีความแม่นยําสูงและความเร็วสูง
ลักษณะ
1, GKG แพลตฟอร์มการปรับเจคพิเศษ มั่นคงและง่ายในการปรับ, มันสามารถปรับความสูง pin jacking ของ PCB ด้วยความหนาที่แตกต่างกันอย่างรวดเร็ว.
| รุ่น | GSE |
| ขนาด stencil | ขนาด 370x370mm ((min) |
| 737x737mm ((ขนาดสูงสุด) | |
| 20-40mm ((หนา) | |
| ขนาด PCB มากที่สุด | 400x340 มิลลิเมตร |
| ขนาด PCB ขั้นต่ํา | 50x50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของ PCB | 0.4-6 มิลลิเมตร |
| PCB warpage | ขนาดสูงสุด 1% ของแผ่น PCB |
| ความสูงของการขนส่ง | 900±40 มม |
| ทิศทางการขนส่ง | L-R,R-L |
| ความเร็วในการขนส่ง | สูงสุด 1500mm/s สามารถปรับได้ |
| วิธีการขนส่ง | หนึ่งระยะ |
| การปรับขนาด | อัตโนมัติ |
| อินเตอร์เฟซ I/O | SMEMA |
| การตั้งตําแหน่ง PCB (วิธีการรองรับ) | ปิ้นแม่เหล็ก/บล็อกรองรับ/ตารางขึ้นลง |
| ระบบจับ PCB | ปริสิตมากกว่าการปัดด้านบน / การปัดด้าน |
| หัวพิมพ์ | หัวพิมพ์แบบมอเตอร์ 2 หัว |
| ความดัน squeegee | 0.5 ~ 10 กิโลกรัม (การควบคุมโปรแกรม) |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 6-200mm/วินาที |
| โหมดพิมพ์ | ครั้งเดียว / สองครั้ง |
| ประเภทของสกีเกจ | ยาง / เหล็ก Squeegee Blade ((มุม 45°/55°/60°) |
| ระบบทําความสะอาด | เสริมการดูดซึมระยะว่าง ช่องแห้ง ช่องเปียก ช่องว่าง 3 รูปแบบ |
| CCD FOV | 8x6mm |
| ระยะการปรับเครื่อง | X: ± 3 มิลลิเมตร, Y: ± 7 มิลลิเมตร, θ: ± 2 องศา |
| วิสัยทัศน์ | ดูขึ้น/ล่าง โปรแกรมแสง / CCD / กณิตศาสตร์ |
รายละเอียดของเครื่องจักรทั้งหมด
| ความแม่นยําตําแหน่งซ้ํา | ± 0.01 มม. |
| ความ แม่น ของ การ พิมพ์ | ± 0.025 มม |
| ระยะเวลาวงจร | < 8 วินาที |
| การเปลี่ยนสินค้า | เก่า: <3 นาที,ใหม่: <5 นาที |
| การอํานวยอากาศ | 4 ~ 6 kgf/cm |
| พลังงานไฟฟ้า | AC:220±10%,50/60HZ, 2.5KW |
| วิธีควบคุม | PC |
| ระบบการทํางาน | Windows XP/Win7 |
| ขนาดของเครื่อง | 1158 ((L) x 1362 ((W) x 1463 (H) มม. |
| น้ําหนักของเครื่อง | ประมาณ: ประมาณ 1000Kg |
![]()