| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-600 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เครื่องทําความสะอาดเมสช์เหล็ก SMT 3 ระดับ / เครื่องทําความสะอาดเมสช์สแตนซิล
คําแนะนํา
เครื่องนี้ใช้ในการทําความสะอาด stencil, สแตนเลส Mesh, สกรีนทองแดง, สกรีน gule, เป็นต้น
ลักษณะ
1, พลังงานพนูเมติกเต็ม, เชื่อมต่อกับเครื่องปรับอากาศ, ไม่จําเป็นต้องเชื่อมต่อความดัน 200V หรือ 110V.
2, กระบวนการทั้งหมดรวมถึงการทําความสะอาดและการแห้ง
3, เครื่องมีไทมอร์เพื่อตั้งแสดงเวลาทําความสะอาดและแห้ง, ยังมีเครื่องวัดความดันเพื่อแสดงความดันทําความสะอาดและแห้ง.
4, เครื่องยังได้รับการออกอํานวยความสะดวกด้วยคอนเตอร์, สามารถนับปริมาณการทําความสะอาดจอ.
5, การทํางานง่าย, หลังจากการตั้งค่าการทําความสะอาดและการแห้ง, กดการเริ่มต้นที่จะเริ่มต้นกระบวนการ.
6, อุปกรณ์พร้อมกับปุ่มหยุดฉุกเฉิน, กดปุ่ม, เครื่องจะหยุดทํางานถ้ามีปัญหา.
7เครื่องจักรทั้งเครื่องทําจากสแตนเลส ทนทานมาก ทนต่อการบาดเจ็บจากการทําความสะอาดของกรดและแอลคาลี
8การใช้เครื่องกรองอากาศที่มีคุณภาพสูง และเครื่องกรองแหล่งอากาศ
9ระดับ 3 ระบบกรองความละเอียดสูง, สารละลายการทําความสะอาดสามารถนําไปใช้อีกครั้งหลายครั้งโดยไม่ต้องเสียหาย
รายละเอียด
| รุ่น | HS-600 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความสะอาด stencil เครื่องพิมพ์หน้าจอ |
| อุปกรณ์เครื่องจักร | สแตนเลสกันไฟ กันระเบิด |
| พลัง | เครื่องปนูเมติก |
| การใช้งาน | สเตนซิล คูเปอร์สกรีน คูเปอร์สกรีน |
| ขนาด stencil | มาตรฐาน 29 นิ้วและต่ํากว่า |
| สารละลายทําความสะอาด | อัลโคฮอล |
| ความจุของเหลวทําความสะอาด | สูงสุด 45 ลิตร น้อยสุด 20 ลิตร |
| น้ํายาทําความสะอาดที่ดีที่สุด โดยใช้ปริมาณ | 40L |
| การบริโภคของเหลว | 120 ml/pc |
| วิธีทําความสะอาด |
การฉีดอากาศแรงดันด้านสองแบบหมุนและแรงดันสูง |
| เวลาทําความสะอาด | 2~4 นาที |
| เวลาแห้ง | 2~5 นาที |
| การให้อากาศภายนอก | 0.4Mpa~0.6Mpa |
| ปริมาณอากาศสําหรับผู้บริโภค | 400~600 ลิตร/นาที |
| ขนาดช่องออกอากาศ | φ125*25mm |
| รูปแบบกรองขยะ Solder | เครื่องกรอง 3 ระดับ ((10um,5um,1m) |
| น้ําหนัก | 250 กก. |
| ขนาดของเครื่อง | 980MM ((L) * 700MM ((W) * 1730MM ((H) |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()