| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | YS-802E |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชุดต่อเดือน |
เครื่องสะท้อนและเซ็นเซอร์ไฟเบอร์ออปติก ที่ได้รับสิทธิบัตรเพื่อนับ SMD อย่างแม่นยํา
รายละเอียด
| รุ่น | YS-802E |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110V,AC220V, 50/60Hz |
| พลังงาน | 30W |
| นับเวลา | 19 วินาทีถึง 2 นาที |
| ระยะการนับ | -59999~59999 |
| ขนาดของพีช | 2,4,8,9,10,12,16,2432 มม. |
| ความกว้างของเทป | 8,12,16,24,32,44,56,72,88 m |
| ขนาดของกล่องพลาสติก | 7-13 นิ้ว |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับส่วนประกอบทั้งหมด |
| ขนาดสินค้า | 450*270*180 มม. |
| ขนาดของบรรจุ | 460*280*190 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักรวม | 10 กก. |
![]()
![]()
![]()
เรามีเครื่องจักรและอุปกรณ์ SMT มากมาย เราเป็นผู้จําหน่ายเครื่องจักรและอุปกรณ์ SMT เช่น Feeder,Nozzle,PCB board turnover cart,SMT grease,เครื่องผสมผสานผสมผสาน, SMD counter, Laser Sensor, Filter, KIC thermal profiler, Servo Motor และอื่นๆ
ในเซ็นเจนฮันซอมเทคโนโลยี เราพยายามให้ความดีที่สุด ในการนําเสนอเทคโนโลยีที่ล้ําหน้า และบริการลูกค้าที่พิเศษ เราหวังที่จะมีโอกาสให้บริการความต้องการธุรกิจของคุณหากคุณมีคําถามหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติม, กรุณาไม่ลังเลที่จะติดต่อเรา!