| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-460FL |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
MITSUBISHI PLC อัตโนมัติ PCB Inverter / Flipper การจัดการเครื่องจักรกับ step motor
รายละเอียด
| ฟังก์ชันของเครื่อง | พีซีบี 180 องศา |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V, เฟสเดียว, 50/60Hz |
| โทรศัพท์ขนส่ง | เข็มขัด ESD 7mm |
| ขนาด PCB | (50*50) - ((500*460) มม |
| การอํานวยอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. |
| ทิศทางการขนส่ง | L-R หรือ R-L (ไม่จํากัด) |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| สูง/ต่ํา | 1-4 ((10mm ขั้นตอน) |
| เวลาในการรีไซเคิล | ประมาณ 20 วินาที |
| การสื่อสาร | SMEMA |
| ขนาดของเครื่อง | 600*900*1200 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม |
![]()
อุปกรณ์สายการผลิต SMT
1เครื่อง SMT สากล: ใช้โปรแกรมที่แก้ไขโดยอุปกรณ์ในการติดตั้งส่วนประกอบบนตําแหน่งส่วนที่กําหนดสามารถติดตั้ง SOP 28 pin หรือมากกว่า (รวมถึงส่วนประกอบที่สามารถติดตั้งด้วยเครื่องจักรความเร็วสูง)หน่วยประกอบของเครื่องบรรจุจานแบบแผ่นหรือท่อ คุณลักษณะของมันคือความละเอียดสูงและความหลากหลาย แต่ความเร็วในการติดตั้งของมันต่ํากว่าเครื่องจักรความเร็วสูง
2การผสมผสานแบบถอยหลัง: ใช้แป้งผสมผสาน SMT หรือกาวสีแดงเพื่อตั้งเส้นโค้งอุณหภูมิที่เหมาะสมเพื่อสรุปการผสมผสานระหว่างแป้งผสานและชิ้นส่วน
3. unloader: บอร์ดถูกบรรจุในคลังผ่านสายการโอน