| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
SMEMA Signal Max 530*460mm 90 องศา อุปกรณ์พับ PCB
การใช้งาน
อุปกรณ์นี้เป็นเครื่องถอด PCB compact ใช้ในการเก็บ PCB ที่ปลายสายการผลิต SMT
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | เครื่องลด PCB มุมขวา |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนกระจก | ด้านบน 1 ชิ้น ด้านล่าง 1 ชิ้น |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-CU250 | HS-CU330 | HS-CU390 | HS-CU460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250 มิลลิเมตร | 50*50~455*330 มิลลิเมตร | 50*50~530*390 มิลลิเมตร | 50*50~530*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 1100*1200*1200 มิลลิเมตร | 1310*1360*1200 มม. | 1430*1480*1200 มม. | 1430*1620*1200 มม. |
| ขนาดกระจก | 355*320*563 มิลลิเมตร | 460*400*563 มม. | 535*460*570 มม. | 535*530*570 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม | 200 กิโลกรัม | 260 กิโลกรัม | 300 กิโลกรัม |
![]()
![]()
Shenzhen Hansome Technology Co.,Ltd ((HSTECH) เป็นผู้ผลิตอุปกรณ์การจัดการบอร์ด SMT เป็นมืออาชีพ ((Loader,Unloader,Buffer,Conveyor,etc)เราเป็นบริษัทเทคโนโลยีสูง ที่มีสิทธิทรัพย์สินทางปัญญาอิสระบริษัทนี้ประกอบกิจการหลักๆในด้านการวิจัยและพัฒนา, การผลิตและการขายของอุปกรณ์การจัดการแผ่น SMT / THT
เรามีเทคนิคมืออาชีพและการขาย,อาศัยเทคโนโลยีสูงและพยายามที่ดีที่สุดของเราเพื่อให้บริการการจัดการบอร์ดที่มีประสิทธิภาพสูงและน่าเชื่อถือได้แก่ลูกค้าของเราในขณะเดียวกันทีมวิศวกรรมที่ประสบการณ์ของเรา มักจะเข้าใจทิศทางการพัฒนาของโรงงานฉลาดอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิคตามความต้องการของตลาด, ดําเนินการเพื่อทําให้อัตโนมัติและผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัดมากขึ้นตลอดเวลา, เรายังทํา OEM ตามความต้องการที่แตกต่างกันของลูกค้าของเรา.