|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-ST400 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
การปรับความกว้าง Panasonic PLC CE Listed PCB Stacker Machine Bare Board Unloader เครื่องพับพับพับ
การใช้งาน
เครื่องนี้ใช้สําหรับการลด/เก็บ PCBs เปลือยจากสายการผลิต SMT หลังจากการทําเครื่องหมายด้วยเลเซอร์
รายละเอียด
| หน้าที่ |
ใช้สําหรับการรวบรวม PCB เปลือยเปลือยไปยังสาย smt จากเครื่องยนต์ด้านบน |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| ความหนาของ PCB | 0.6 ~ 4.0 มิลลิเมตร |
| ความสูงขององค์ประกอบ PCB | ± 35 มม. |
| ระยะเวลาการให้อาหาร PCB | ประมาณ 10 วินาที หรือระบุ |
| น้ําหนักของกระดาน | ≤3KG |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| พลัง | 0.05kW |
| ความดันอากาศ | 0.6Mpa |
| การบริโภคลม | < 20 ลิตร/นาที |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-ST400 | HS-ST530 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50 ~ 400 มม | 50 ~ 530 มม. |
| ความกว้าง PCB ขนส่ง | 50 ~ 400 มม | 50 ~ 500 มม |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร | ขั้นต่ํา 1.0mm |
| ขนาดของเครื่อง | 650*670*1200 มม. | 800*880*1200 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 170 กก. | 190 กิโลกรัม |
![]()
![]()