| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-NK250 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
สายการผลิต SMT บอร์ดดี / ไม่ดี การแยกคอมพิวเตอร์ NG OK PCB Unloader
การแนะนํา
หน่วยนี้ถูกใช้หลังจากที่ AOI โดยการรับสัญญาณ AOI ทางด้านบน โดยอัตโนมัติรวบรวมแผ่น NG/OK โดยแยกออกไปในกระจกที่เกี่ยวข้อง
รายละเอียดทางเทคนิค
| หน้าที่ | รวบรวมแผ่น NG/OK โดยแยกกัน โดยการรับสัญญาณ |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาที่คณะกรรมการเก็บ | ทุกๆ 6 วินาที |
| เปลี่ยนแปลงสื่อตามเวลา | ประมาณ 30 วินาที |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| ด้านการดําเนินงาน | หน้า |
| คอนเวียร์เบิร์ท | ESD |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| พลัง | 0.05kW |
| ความดันอากาศ | 4-6Bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 15L/นาที |
| จํานวนสื่อ | ด้านบน: 1 วารสาร ด้านล่าง: 2 วารสาร |
| สัญญาณ | SMEMA |
| ตัวเลือก |
1โหมดการควบคุมหน้าจอสัมผัส 2การปรับความกว้างอัตโนมัติ 3, จํานวนกระจกตามความต้องการของลูกค้า
|
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานซอมเทคโนโลยี จํากัด (SHENZHEN HANSOME TECHNOLOGY CO.,LTD) (HSTECH) ถูกก่อตั้งขึ้นในปี 2012 โดยวิศวกรมืออาชีพและมีประสบการณ์แล้วเราก็พัฒนาเครื่อง PCB และเครื่องทําความสะอาด. HSTECH ไม่เพียงแต่มีทีมงานเทคนิคมืออาชีพสําหรับ R & D แต่ยังมีทีมงานการตลาดออกและมีประสบการณ์สําหรับการวิจัยและพัฒนาอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิค เพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงต่อเนื่องในช่วงหลายปีที่ผ่านมา เรามักจะสร้างนวัตกรรมและใช้ประโยชน์เพื่อผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัด เพื่อช่วยลูกค้าของเรา ประหยัดค่าใช้จ่ายและแรงงาน
HSTECH ตั้งเป้าหมายให้กับ "คุณภาพสูงและ Smart" ซึ่งพึ่งจากแนวคิด "มุ่งเน้นคุณภาพและมุ่งเน้นลูกค้า" และรวมลักษณะของอุตสาหกรรมเทคโนโลยีฉลาด persuit สําหรับโรงงานฉลาดในส่วนของบริการหลังการขาย เรายืนยันใน "ความรับผิดชอบ" เราจะปฏิกิริยาในครั้งแรกเมื่อเราได้รับผลตอบสนองที่มีคุณภาพ และบริการลูกค้าของเราตลอดเวลา
![]()