| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ระบบควบคุม PLC ผ่านผ่านฟังก์ชันสมดุลแม่นยํา Flip Mode อัตโนมัติหมุนเครื่อง
ปฏิบัติหน้าที่หลัก
อุปกรณ์นี้ใช้สําหรับการพลิก pcb สําหรับการผลิตด้านคู่
ความละเอียด
a ระบบควบคุม PLC
b การผ่านผ่านฟังก์ชัน
c, ระบบสมาธิ, การสลับแบบแม่นยํา ((มอเตอร์ stepper)
d เครื่องตรวจจับแสงติดตั้งเพื่อความปลอดภัย
e, Buffering ลดการออกแบบเพื่อความมั่นคงและความแม่นยํา
f ปรับความกว้าง
g สอดคล้องกับ SMEMA
ปริมาตร
| รุ่น | HS-460IV |
| ขนาด PCB | (50*50) ~ ((500*460) |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 20 วินาที |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V |
| ความดันอากาศ | 4-6bar สูงสุด 10L/นาที |
| ความสูงของเครื่องส่ง | 920±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | ซ้ายไปขวา หรือขวาไปซ้าย |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 600*900*1200 |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()