| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-520 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-520 |
|---|---|
| พลังงาน | AC 220V±10% 50/60Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 3800W |
| มิติรวม | L460mm × W480mm × H500mm |
| ขนาด PCB | ขนาดสูงสุด 300mm × 280mm / นิ้ว 10mm × 10mm |
| ขนาด BGA | ขนาดสูงสุด 60mm × 60mm / นาที 1mm × 1mm |
| ความหนาของ PCB | 0.3-5 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักของเครื่อง | 20 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 3 ปี (ปีแรกฟรี) |
| การใช้งาน | ชิป โทรศัพท์ motherboard และซ่อมแซมส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ |