| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-500LC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, D/P |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
AC380V 8/10inch Blade 3600rpm เครื่องตัด PCB แบบอัตโนมัติสําหรับ PCB ขนาด 250 มม
คําแนะนํา
เครื่องนี้ใช้สําหรับการตัดขา / นําเสริมของ PCBA หลังจากการผสมคลื่น, เครื่องส่วนใหญ่ประกอบด้วยสองส่วน, การติดตั้ง PCB, และการติดตั้งใบ. PCB ถูกนําโดยโซ่,ติดตั้งโดยแคลมเปอร์ทั้งสองข้าง, และนิ้วมือที่ด้านล่างของ PCB. หลังจากใบมีดถูกตั้งและความสูงตั้ง, PCB จะถูกขนส่งสําหรับการตัดหมูอัตโนมัติใบมีดหมุนเร็วและความมั่นคงในขณะเดียวกัน มันมีเสียงต่ํามากและมีประสิทธิภาพสูง. อุปกรณ์ป้องกัน warp มีอุปกรณ์เพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีความเสียหายบนบอร์ด PCBA
รายละเอียด
| รุ่น | HS-500LC |
| พลัง | AC220, 50/60Hz/380V,50/60Hz |
| ขนาดสูงสุดของ PCB | 400mm ((L) x 250mm ((W) |
| ความเร็วแกนหลัก | 4500/นาที |
| มอเตอร์แกนหลัก | 3/4 Hp |
| ความเร็วของรถเข็น | 0-3 M สามารถปรับได้ |
| ขั้นต่ําความสูงของหมู | 1.0-1.5 มิลลิเมตร นาที |
| ขนาดของเครื่อง | 750*600*860mm ((W*D*H) |
| น้ําหนักสะสม | 115 กิโลกรัม |
![]()
![]()
![]()
เรามีเครื่องจักรและอุปกรณ์ SMT มากมาย เราเป็นผู้จําหน่ายเครื่องจักรและอุปกรณ์ SMT เช่น Feeder,Nozzle,PCB board turnover cart,SMT grease,เครื่องผสมผสานผสมผสาน, SMD counter, Laser Sensor, Filter, KIC thermal profiler, Servo Motor และอื่นๆ
ในเซ็นเจนฮันซอมเทคโนโลยี เราพยายามให้ความดีที่สุด ในการนําเสนอเทคโนโลยีที่ล้ําหน้า และบริการลูกค้าที่พิเศษ เราหวังที่จะมีโอกาสให้บริการความต้องการธุรกิจของคุณหากคุณมีคําถามหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติม, กรุณาไม่ลังเลที่จะติดต่อเรา!