|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-CC300 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องเคลือบแบบเลือก |
| รุ่น | HS-CC300 |
| ความสูงของเครื่องส่ง | 920±20mm |
| ความกว้างของคอนเวียร์ | 50-450mm (สามารถปรับแต่ง) |
| ทิศทางการส่ง | ซ้ายไปขวา หรือขวาไปซ้าย |
| ความสูงของส่วนประกอบ | ขนาดสูงสุด 100 mm |
| ขนาดขอบแผ่น PCB | ≥ 5 มม |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0-12000 มม/นาที |
| ความเร็วการขับเคลื่อน 3 แกน | 800 มม./วินาที |
| ย้ําความถูกต้อง | ± 0.02 มม. |
| โปรแกรมการเก็บ | สูงสุด 1000 |
| พลังงาน | AC220/110V |
| ความดันอากาศ | 4-kgf/cm2 |
| ถังกาว | 10 ลิตรด้วยการเลื่อนด้วยมือ |
| ระบบควบคุม | คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม + การ์ดควบคุมการเคลื่อนไหว |
| การปรับแนวทาง | การปรับแบบฉลาด |
| โหมดการเขียนโปรแกรม | การสอนด้วยมือ |
| ท่าเรือสื่อสาร | SMEMA |
| แหล่งแสง | แหล่งแสงที่ติดตั้งด้วยตัวเอง |
| แหล่งแสงการตรวจจับ | อุปกรณ์ใช้เอง |
| โปรแกรม | Windows + โปรแกรมเคลือบ |
| เครื่องขับเคลื่อน | มอเตอร์สเตปเปอร์ (2 ชิ้น) |
| รูปแบบการขับขี่ 3 แกน | เครื่องยนต์เซอร์โว + โมดูลหมุนสกรู + กระบอกไฟฟ้า |
| จํานวนซับยาง | 1 วาล์วฉีด + 1 วาล์วระบาย |
| ความกว้างของสเปรย์ | 3-20 มม. |
| วิธีฉีด | อัตโนมัติ |
| พลังงานทั้งหมด | 2.6kW |
| ร่างเครื่อง | สแตนเลส |
| น้ําหนักของเครื่อง | 600 กก. |
| ขนาดเครื่อง | 1060 × 1200 × 1700 มม |