| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-BD4 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| รุ่น | HS-BD4 |
|---|---|
| MCU | PLC อุตสาหกรรม |
| โปรแกรม | โปรแกรมการแสดงข้อความ |
| รูปแบบการขับ | มอเตอร์ขั้นขั้นแม่น |
| กว้างขวางการจัดส่งสูงสุด | 160mm (สองสถานี), 110mm (สี่สถานี) |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ | 0 ~ 300 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 0.1 มม |
| ระยะการปรับแกน Z | 250 มม. |
| เส้น Z การเดินทางในการทํางาน | 50 มม. |
| ขนาด (L × W × H) | 420mm × 532mm × 532mm |
| น้ําหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC220V/50~60Hz/200W |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4 ~ 0.6Mpa (ไม่มีการดึง) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 ~ 40 °C, ความชื้น: 20 ~ 90% |