| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SL331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องล็อค / ติดสกรูสวิตช์ไฟฟ้าแบบสเตปมอเตอร์ 3 แกน
คําแนะนํา
เครื่องล็อคสกรูนี้ใช้ในการล็อคสกรูโดยอัตโนมัติเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการผลิต
ลักษณะ
1การล็อคอัตโนมัติ ระยะทํางาน 3 แกน
2, โต๊ะทํางานและมองเห็น, สามารถเชื่อมต่อสายการผลิตอัตโนมัติ
3, สอนการเขียนโปรแกรมแขวน, มอเตอร์ขั้นตอนและระบบขับรถเข็มขัดเวลา
4เหมาะสําหรับสกรูระดับ M1-M5
5, การใช้งานอย่างกว้างขวาง, สามารถใช้กับอุตสาหกรรมหลายอย่าง, เช่นการผลิตอิเล็กทรอนิกส์, ด้านบน, ไฟ LED, อิเล็กทรอนิกส์รถยนต์, ของเล่น, พลังงาน, คีย์บอร์ด PC, ฯลฯ
6, รองรับการใส่ไฟล์ในรูปแบบ CAD, corelDRAW
รายละเอียด
| รุ่น | HS-SL331 |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110V/220V, 50/60Hz |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | Max XY:600mm/s,Z:300mm/s |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์สเตปเปอร์ ((แบรนด์ชินาโน่ เคนชิ) |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | HIWIN ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| สกรูที่เหมาะสม | M1 - M5 |
| ขนาดเครื่อง | 720*685*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 75 กิโลกรัม |
![]()