| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-BD4 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| รุ่น | HS-BD4 |
| MCU | PLC อุตสาหกรรม |
| โปรแกรม | โปรแกรมการแสดงข้อความ |
| โหมดขับขี่ | มอเตอร์ขั้นขั้นแม่น |
| กว้างขวางการจัดส่งสูงสุด | 160mm ((สองสถานี), 110mm ((สี่สถานี) |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ | 0 ~ 300 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 0.1 มม |
| ระยะการปรับแกน Z | 250 มม. |
| เส้น Z การเดินทางในการทํางาน | 50 มม. |
| ขนาด (L*W*H) | 420mm * 532mm * 532mm |
| น้ําหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC220V/50~60Hz/200W |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4 ~ 0.6Mpa ((ไม่มีการดึง) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 ~ 40 °C ความชื้น: 20 ~ 90% |
1.ภาษาจีนและภาษาอังกฤษ การทํางานจอ LCD มือถือ การเขียนโปรแกรมง่าย เรียนรู้และเข้าใจง่าย
2มันมีฟังก์ชันของการวาดจุด, เส้น, พื้นผิว, กระบวน, วงกลม, และต่อเนื่อง tweening ของโค้งไม่เรียบร้อยเพื่อบรรลุเส้นทางเส้นทางไม่เรียบ 3 มิติใด ๆ.
3. ฟังก์ชันการสอนที่ดีเยี่ยม รองรับฟังก์ชันที่ก้าวหน้า เช่น แอเรอรี่, การออนไลน์แบบกราฟฟิก, 3D ellipse, การใส่ห้องสมุดกราฟฟิกทั่วไป, การแก้ไขกลุ่ม, เป็นต้น
4.ความจุขนาดใหญ่ 2G ความเร็วสูงความจดจําไฟล์ MiniSD ที่สามารถเก็บ 999 ไฟล์กระบวนการส่ง
3.ปริมาณของกาว ความหนา ความเร็วของกาว เวลาการจัดจําหน่ายและเวลาหยุดสามารถกําหนดโดยปารามิเตอร์
4ด้วยเครื่องควบคุมการจัดสรรพิเศษ ผลิตกาวคงที่ กาวสะอาด และกาวไม่รั่ว
5, ด้วยฟังก์ชันป้องกันการแข็งแบบอัตโนมัติ, ป้องกันการแข็งตัวของเข็ม
6. ความสอดคล้องกับคอมพิวเตอร์ที่มีพลัง ด้วยโปรแกรม Logoshop คุณสามารถนําเข้ารูปแบบไฟล์ต่าง ๆ (เช่น.NC, .AI, .DXF .JPG,BMP ฯลฯ) สร้างโดยโปรแกรมการออกแบบหลัก
![]()