| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
อัตโนมัติ Desktop 3 Axis Single Head PUR เครื่องกระจายกาว
อุปกรณ์นี้เหมาะสําหรับประสิทธิภาพสูง, ความแม่นยําในการทํางานสูงและกระบวนการผลิตของการจัดจําหน่าย โดยทั่วไปเหมาะสําหรับผลิตภัณฑ์ที่มีเซ็นเซอร์, รีเล่, เครื่องปรับพลังงาน, ของเล่นอิเล็กทรอนิกส์เครื่องเสียง, ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์, เครื่องใช้ในครัวเรือน, เครื่องควบคุมรถไฟฟ้า, ผลิตภัณฑ์ดิจิตอลสําหรับคอมพิวเตอร์, งานฝีมือ, บอร์ดโทรศัพท์มือถือ, ผลิตภัณฑ์โค้ล, ผลิตภัณฑ์ปุ่ม, กล่องแบตเตอรี่เครื่องเสียง จุดผูกคล้อง; แพ็คเกจและการจัดส่งเครื่องเสียง, แซมคอนดักเตอร์ออปติก, แบตเตอรี่โทรศัพท์มือถือ, แพ็คเกจแบตเตอรี่คอมพิวเตอร์เล็ปโตพ์, การผสมผสานบอร์ด PCB, COB, IC, PDA, การปิดจอ LCD, การผสมผสาน IC, การผสมผสาน IC, การผสมผสานชาสีการประมวลผลอุปกรณ์แสง, การเคลือบบรรจุชิ้นส่วนของเครื่องจักรกล, การเติมของเหลวปริมาณ, การผูกชิ้น, การเคลือบชิ้นส่วนของเครื่องจักรกลรถยนต์, การปิดเครื่องจักรกล, ฯลฯ
รายละเอียด
| รุ่น | HS-D331 |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V,50/60Hz ยี่ห้อ Meanwell |
| วาล์วระบาย | วาล์วทําความร้อน PUR |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | 300 มม./วินาที |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ขั้น |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | CSK ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| การเก็บคลอม | 30 ml PUR สายฉีดชนิด |
| ขนาดเครื่อง | 520*585*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 50 กก. |
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานซอมเทคโนโลยี จํากัด (SHENZHEN HANSOME TECHNOLOGY CO.,LTD) (HSTECH) ถูกก่อตั้งขึ้นในปี 2012 โดยวิศวกรมืออาชีพและมีประสบการณ์แล้วเราก็พัฒนาเครื่อง PCB และเครื่องทําความสะอาด. HSTECH ไม่เพียงแต่มีทีมงานเทคนิคมืออาชีพสําหรับ R & D แต่ยังมีทีมงานการตลาดออกและมีประสบการณ์สําหรับการวิจัยและพัฒนาอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิค เพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงต่อเนื่องในช่วงหลายปีที่ผ่านมา เรามักจะสร้างนวัตกรรมและใช้ประโยชน์เพื่อผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัด เพื่อช่วยลูกค้าของเรา ประหยัดค่าใช้จ่ายและแรงงาน
HSTECH ตั้งเป้าหมายให้กับ "คุณภาพสูงและ Smart" ซึ่งพึ่งจากแนวคิด "มุ่งเน้นคุณภาพและมุ่งเน้นลูกค้า" และรวมลักษณะของอุตสาหกรรมเทคโนโลยีฉลาด persuit สําหรับโรงงานฉลาดในส่วนของบริการหลังการขาย เรายืนยันใน "ความรับผิดชอบ" เราจะปฏิกิริยาในครั้งแรกเมื่อเราได้รับผลตอบสนองที่มีคุณภาพ และบริการลูกค้าของเราตลอดเวลา