| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | VS-600WA |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชุดต่อเดือน |
เครื่องบรรจุกระเป๋าสะอาดที่ยืนบนพื้นพร้อมกับการตรวจจับตัวเอง ความสูงปรับปรับ ปั๊มสูบสูบ 700W
คําแนะนํา
เครื่องบรรจุขัดลอกภายนอกนี้ เรียกว่า เครื่องบรรจุขัดลอกยืนพื้น เครื่องทั้งเครื่องทําจากเปลือกทาสีพลาตฟอร์มสามารถปรับให้เลือกความสูงที่เหมาะสมที่คุณต้องการล้อสไลน์สําหรับการเคลื่อนไหวของเครื่องจักร
ลักษณะ
1เครื่องพัสดุบรรจุขยะใช้ในการพัสดุบรรจุขยะของผ้า, ผ้าใบและผลิตภัณฑ์ผ้าเพื่อบดปริมาณบรรจุขยะและประหยัดต้นทุน logistics
2.ใช้สําหรับการบรรจุระยะว่างของผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ต่าง ๆ (ครึ่งตัวนํา, บอร์ดวงจร, ผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์, ฯลฯ) และชิ้นส่วนโลหะที่แปรรูปเพื่อป้องกันความชื้น, การออกซิเดชั่นและการเปลี่ยนสี
รายละเอียด
| รุ่น | VS-600WA |
| ความจุในการบรรจุ | 3-10 ถุง/นาที (ขึ้นอยู่กับขนาดของสินค้า) |
| ขนาดการปิด | W600*W5~10mm ((ความกว้างของสายประปา, ตามความต้องการ) |
| ขนาดบรรจุสูงสุด | L ((ไม่จํากัด) * W600 * H ((ไม่จํากัด) |
| ขนาดเครื่อง | 670*460*1050 มม. |
| ขนาดของแพลตฟอร์ม | 400 * 450mm ((สามารถปรับแต่ง) |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V, 50/60Hz |
| พลัง | 1.5KW |
| ความดันอากาศ | 5-8kg ((ยังสามารถปรับเปลี่ยนไม่มีแรงกดอากาศ, ทําเครื่องปรับอากาศภายใน) |
| วัคิวัมสูงสุด | - 0.1Mpa |
| น้ําหนัก | 80 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()