| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SL5331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องล็อค / ติดสกรู 4 แกน Desktop ด้วยความแม่นยํา ± 5 มม.
คําแนะนํา
การใช้เครื่องล็อคสกรูนี้เพื่อทําการขนส่งอัตโนมัติ การขัดและการทดสอบสกรูผ่านส่วนประกอบไฟฟ้าและปนูเมติกต่างๆ
ลักษณะ
1สกรูจะให้อาหารกับสกรูบีทโดยตรงหนึ่งต่อหนึ่งผ่านท่อ เพื่อให้ได้รับการให้อาหารและสกรูที่รวดเร็วมาก
2. ผู้ประกอบการสามารถใช้การวางตําแหน่งมือเพื่อทําการเขียนโปรแกรม. มันมีประสิทธิภาพสูงและง่ายมากที่จะเรียนรู้การดําเนินงาน
3. รองรับการล็อค/สลิป/ระบายสัญญาณเตือน
4. รองรับการตรวจจับอัตโนมัติการเริ่มต้นการทํางาน
5รองรับการปรับก่อน-หลังการรับหรือก่อนการบิน
รายละเอียด
| รุ่น | HS-SL5331 |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V,50/60Hz ยี่ห้อ Meanwell |
| ระยะทํางาน X/Y1/Y2/Z | 500/300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | Max XY:600mm/s,Z:300mm/s |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์สเตปเปอร์ ((แบรนด์ชินาโน่ เคนชิ) |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | HIWIN ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| สกรูที่เหมาะสม | M1 - M5 |
| ขนาดเครื่อง | 720*685*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 75 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()